Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Review]ใหม่แกะกล่อง! เหยียบให้มิดพิชิตซอมบี้ Amageddon Riders สาวกฮาร์ดคอต้องลอง!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มันมีการแต่งรถมัยครับ ผมไม่เคยเห็นเกมส์ขับรถชนซอมบี้ เพิ่งมาเห็นตอนนี้ละครับ

Comment

Originally posted by sotae1234 View Post
      มันมีการแต่งรถมัยครับ ผมไม่เคยเห็นเกมส์ขับรถชนซอมบี้ เพิ่งมาเห็นตอนนี้ละครับ
      มีครับผม แต่ระบบมันไม่ละเอียดเท่าเกมรุ่นพี่อย่าง NFSหรือเกมอื่นนะครับหลักๆก็จะมีติดอาวุธ เพ้นท์สี เพ้นท์ลาย หรือซื้อ-ขายรถก็มีครับ แต่กว่าจะเจอร้านค้านั้นต้องเล่นไกลมากเลยนะครับขอบอก-0-

Comment

ลงบิตแล้วครับ

Comment

โหลดมาเล่นบ้างรึยังนะเนี่ย - -*

Comment

เล่นแล้วอยากซื้อรถ ฮัมวีแต่ไม่รู้มันซื้อยังไงแล้วรถที่แต่งได้มีแค่สามคันเองมีคันแรกและคันที่เราซื้อมากอีก 2 คันส่วนรถที่ปลดล๊อคได้มี 3 คันมันแต่งไม่ได้นีครับเล่นจบละยังยังไม่ได้ฮัมวี่เลย แล้วจะขายรถทำยังไงครับจะขาย 3 คันที่ปลดล็อคได้มันไม่แรงไม่รู้จะขายยังไง

Comment

เน่าว่างั้น

Comment

Working...
              X