overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 31

Thread: ร้าน 108notebook ได้ไหมครับ

OverclockZone Member

Default ร้าน 108notebook ได้ไหมครับ

รีบไปหน่อยพิมพ์หัวกระทู้ตก จริงๆแล้วจะเขียนว่า ร้าน108notebook เชื่อถือได้ไหมครับ

คือผมจะสั่งซื้อ Notebook จากเว็บนี้ พอจะเชื่อถือได้ไหมครับ ใครเคยสั่งซื้อมาบอกทีครับ
    หรือใครมีเว็บที่ดีกว่านี้แนะนำทีครับ

http:///www.108notebook.com
    Last edited by tonlove; 19 Apr 2009 at 19:00:11.

OverclockZone Member Sippaphas's Avatar
    ห้องเซิร์ฟโรงเรียน

ความคิดผมนะ

ถ้าซื้อโน๊ตบุ๊คที่ขายเมืองไทยเนี่ย

ไม่จำเป็นอย่าสั่งผ่านเน็ตดีกว่า

ได้เชคเครื่อง เชค Deadpixel เชค Defect ต่างๆ

ของไม่ได้เห็น อย่าเพิ่งซื้อ

บ้านผมอยู่ต่างจังหวัดครับแล้วจังหวัดผมไม่มีร้านโน๊ตบุคดีๆขายเลย มีขายก็แพงกว่า กทม. 3-4พัน -*-

แล้วแทบไม่มีของให้เลือกเลยครับ แถมแพง

OverclockZone Member vader007's Avatar

แนะนำให้
    ถ้ามีเวลามา กทม ดีกว่าครับ ของไม่ได้เห็นอย่าเพิ่งรีบซื้อครับ (นอกจากจะสั่งนอก)
    แล้วบ้านท่านอยู่ที่ไหนเอ่ย

OverclockZone Member Sippaphas's Avatar
    ห้องเซิร์ฟโรงเรียน

นั่งรถมาผมว่าคุ้มกว่านะครับ

ผมอยู่สุราษฎร์ ขึ้นมาซื้อที่กรุงเทพเหมือนกัน

เวลาเครื่องมีปัญหาต้องส่งไปส่งมาแล้วจะลำบากนะครับ

OverclockZone Member 12345678910's Avatar

แต่ผมว่าก็ดีนะสำหรับคนที่บ้านไกลๆ ทุ่นแรง ทุ่นทุน ทุ่นเวลาไปเยอะ>< ถ้ามีบริการหลังการขายดีๆละแจ่มเลย

เข้าไปดูก็น่าสนใจดีนะ น่าเชื่อถือได้

ผมอยู่นครสวรรค์ครับ ผมอยากเข้าไปดูใน กทม. อยู่เหมือนกัน รถมีครับแต่ไม่รู้ว่าจะไปซื้อตรงไหนของ กทม.(บ้านนอกครับ -*-)

ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ

OverclockZone Member triton's Avatar

มันดีสำหรับ คนอยู่ทางไกลครับ ถ้ามีหลังการขาย เเจ่มเลยอิอิ

OverclockZone Member spiderkids's Avatar
    นิคมฯ ลาดกระบัง, กรุงเทพ

สั่งซื้อกับ dell ซิครับ ส่งถึงบ้าน ซ่อมถึงบ้าน

โทรฟรี 1800 060 091
    มือถือโทรฟรี 001 800 601 5621

OverclockZone Member ReCall's Avatar

108 notebook ดีครับ ไม่ได้โกง 100%

OverclockZone Member 12345678910's Avatar

อืม

OverclockZone Member supachai's Avatar
    หน้าเสรีเซ็นเตอร์

108Notebook ผมซื้อมาแว้ว

เค้าเช็คเดตให้เสร็จ ของแถมก็ โอเค ราคา ก็โอเคน่ะ

ผมว่าเหมาะแก่ คนไม่มีเวลาน่ะครับ
    Last edited by supachai; 25 Apr 2009 at 15:01:21.

Quote Originally Posted by supachai View Post
    108Notebook ผมซื้อมาแว้ว

เค้าเช็คเดตให้เสร็จ ของแถมก็ โอเค ราคา ก็โอเคน่ะ

ผมว่าเหมาะแก่ คนไม่มีเวลาน่ะครับ
    โห เจ๋งๆมาก และราคาถูกกว่าตามร้านปะครับ???

Banned
    ห้างซีคอน สแควร์ ย่านศรีนครินทร์

ว่าจะไปซื้อให้ ญาติแล้วให้เค้าส่งไปให้หน่อย ญาติอยู่ ชุมพร แต่หน้าตาเว็บ เชื่อถือได้ดีนะครับ

ผมว่าเค้าไม่โกงอย่างนี้นอน มีใบจดทะเบียนการค้า ด้วยสิครับ น่าเชื่อถือ ดีอ่ะผมชอบ ทำเว็บดีขนาดนี้ไม่โกง แน่นอนครับ

OverclockZone Member clayzizer's Avatar

แห่ลมเลยยย ของแถมเยอะจริงปะคับนี่ ^^''

OverclockZone Member mr_tony's Avatar

อ่า เด็กคอนหวันหรือนี่

คนบ้านเดียวกัน แต่พอดีทำงานระยอง อิอิ

ได้รุ่นหรือยังละที่จะซื้อ

HWH ที่บิ๊กซี ก็น่าจะสั่งได้ ราคาคงเหมือนๆกันทั่วประเทศ ถ้ามันมีรุ่นที่จะเอานะ จะได้ดูของด้วยตัวเอง เทสเองด้วย

ถ้าไม่มีรุ่นก็ว์้อจากเว็ปเอาก็ได้

เคยไปมองๆมาเหมือนกัน เวลากลับบ้านตาทเทศกาล คอนหวันนี่มันขายโหดจิงๆแต่ละร้าน แพงกว่าเยอะ 2 3 พันได้ ขับรถมาซื้อที่พันทิพ ยังคุ้มกว่าเลย ไม่โดนแวทด้วยอิอิ

Quote Originally Posted by mr_tony View Post
    อ่า เด็กคอนหวันหรือนี่

คนบ้านเดียวกัน แต่พอดีทำงานระยอง อิอิ

ได้รุ่นหรือยังละที่จะซื้อ

HWH ที่บิ๊กซี ก็น่าจะสั่งได้ ราคาคงเหมือนๆกันทั่วประเทศ ถ้ามันมีรุ่นที่จะเอานะ จะได้ดูของด้วยตัวเอง เทสเองด้วย

ถ้าไม่มีรุ่นก็ว์้อจากเว็ปเอาก็ได้

เคยไปมองๆมาเหมือนกัน เวลากลับบ้านตาทเทศกาล คอนหวันนี่มันขายโหดจิงๆแต่ละร้าน แพงกว่าเยอะ 2 3 พันได้ ขับรถมาซื้อที่พันทิพ ยังคุ้มกว่าเลย ไม่โดนแวทด้วยอิอิ

เชียร์เว็บนี้เต็มที่ครับ 555

แอบมีผลประโยชน์เล็กน้อยๆ 55

Quote Originally Posted by 81 Oamnoi View Post
    เชียร์เว็บนี้เต็มที่ครับ 555

แอบมีผลประโยชน์เล็กน้อยๆ 55

ครับตอนนี้กำลังจะสั่งแหละแต่ของหมดรอของอยู่-*-

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks