Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้าน 108notebook ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้าน 108notebook ได้ไหมครับ

รีบไปหน่อยพิมพ์หัวกระทู้ตก จริงๆแล้วจะเขียนว่า ร้าน108notebook เชื่อถือได้ไหมครับ

คือผมจะสั่งซื้อ Notebook จากเว็บนี้ พอจะเชื่อถือได้ไหมครับ ใครเคยสั่งซื้อมาบอกทีครับ
    หรือใครมีเว็บที่ดีกว่านี้แนะนำทีครับ

http:///www.108notebook.com
    Last edited by tonlove; 19 Apr 2009, 19:00:11.

ความคิดผมนะ

ถ้าซื้อโน๊ตบุ๊คที่ขายเมืองไทยเนี่ย

ไม่จำเป็นอย่าสั่งผ่านเน็ตดีกว่า

ได้เชคเครื่อง เชค Deadpixel เชค Defect ต่างๆ

ของไม่ได้เห็น อย่าเพิ่งซื้อ

Comment

บ้านผมอยู่ต่างจังหวัดครับแล้วจังหวัดผมไม่มีร้านโน๊ตบุคดีๆขายเลย มีขายก็แพงกว่า กทม. 3-4พัน -*-

แล้วแทบไม่มีของให้เลือกเลยครับ แถมแพง

Comment

แนะนำให้
        ถ้ามีเวลามา กทม ดีกว่าครับ ของไม่ได้เห็นอย่าเพิ่งรีบซื้อครับ (นอกจากจะสั่งนอก)
        แล้วบ้านท่านอยู่ที่ไหนเอ่ย

Comment

นั่งรถมาผมว่าคุ้มกว่านะครับ

ผมอยู่สุราษฎร์ ขึ้นมาซื้อที่กรุงเทพเหมือนกัน

เวลาเครื่องมีปัญหาต้องส่งไปส่งมาแล้วจะลำบากนะครับ

Comment

แต่ผมว่าก็ดีนะสำหรับคนที่บ้านไกลๆ ทุ่นแรง ทุ่นทุน ทุ่นเวลาไปเยอะ>< ถ้ามีบริการหลังการขายดีๆละแจ่มเลย

เข้าไปดูก็น่าสนใจดีนะ น่าเชื่อถือได้

Comment

ผมอยู่นครสวรรค์ครับ ผมอยากเข้าไปดูใน กทม. อยู่เหมือนกัน รถมีครับแต่ไม่รู้ว่าจะไปซื้อตรงไหนของ กทม.(บ้านนอกครับ -*-)

ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ

Comment

มันดีสำหรับ คนอยู่ทางไกลครับ ถ้ามีหลังการขาย เเจ่มเลยอิอิ

Comment

สั่งซื้อกับ dell ซิครับ ส่งถึงบ้าน ซ่อมถึงบ้าน

โทรฟรี 1800 060 091
                  มือถือโทรฟรี 001 800 601 5621

Comment

108 notebook ดีครับ ไม่ได้โกง 100%

Comment

อืม

Comment

108Notebook ผมซื้อมาแว้ว

เค้าเช็คเดตให้เสร็จ ของแถมก็ โอเค ราคา ก็โอเคน่ะ

ผมว่าเหมาะแก่ คนไม่มีเวลาน่ะครับ
                        Last edited by supachai; 25 Apr 2009, 15:01:21.

Comment

Originally posted by supachai View Post
                          108Notebook ผมซื้อมาแว้ว

เค้าเช็คเดตให้เสร็จ ของแถมก็ โอเค ราคา ก็โอเคน่ะ

ผมว่าเหมาะแก่ คนไม่มีเวลาน่ะครับ
                          โห เจ๋งๆมาก และราคาถูกกว่าตามร้านปะครับ???

Comment

ว่าจะไปซื้อให้ ญาติแล้วให้เค้าส่งไปให้หน่อย ญาติอยู่ ชุมพร แต่หน้าตาเว็บ เชื่อถือได้ดีนะครับ

ผมว่าเค้าไม่โกงอย่างนี้นอน มีใบจดทะเบียนการค้า ด้วยสิครับ น่าเชื่อถือ ดีอ่ะผมชอบ ทำเว็บดีขนาดนี้ไม่โกง แน่นอนครับ

Comment

แห่ลมเลยยย ของแถมเยอะจริงปะคับนี่ ^^''

Comment

Working...
                              X