Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมราคาแรมที่adviceมันถูกจัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมราคาแรมที่adviceมันถูกจัง

ถูกจนไม่น่าเชื่อจริงๆ ไม่กล้าซื้อ

kingston ปลอมคับ

Comment

คิงตั้นปลอม...แล้วคอแซปลอมไหมครับ

ถูกๆก็ดีแล้วนิ รอราคามันลงมาอีกจะสอย x2 3600+ ซัก5เครื่อง เอามาลงร้านเน็ต
      Last edited by ARES; 25 Mar 2007, 06:27:46.

Comment

ของเก๊ย่อมราคาถูก

Comment

corsair ไหม้เคลมได้ ปลอมแน่หรือคับ

Comment

ถ้าไม่ใช่ของปลอม ยินดีคืนเงิน

Comment

ปลอมซะเยอะเนอะ ไม่งั้นคงไม่ถูกแบบนี้แน่

Comment

ปลอมและประกันร้าน

Comment

ถ้าจะซื้อร้านนี้ ลองเอาเล็บขูดๆกับชิบเอา ถ้ามีสีติดมือเราเดินออกจากร้านได้ทันที อย่าหาว่าผมโจมตีร้านนี้เลยน่ะ แต่ลูกค้ามาเล่าให้ฟัง ว่าร้านเนี้ยปลอมเยอะมากก อ้อ ดูประกันด้วยน่ะ ลองจด S/N ไป Verify ที่ศูนย์ประกันดู ถ้า Synex ก้อเชื่อถือได้ แต่ถ้าร้าน ออก***งๆดีกว่าคับ ร้านเนี้ยมันปลอมเยอะ อ้อ Cosair เนี้ยประกัน Com7 เท่านั้นน่ะคับ เพราะไทยมีแค่เจ้าเดียว ย้ำ ไม่จำเป็นอย่าไปซื้อร้านนี้น่ะงับ

Comment

รับมาถูกก็เลยขายได้ถูกมั่ง 555

Comment

แล้ว CPU และอื่นๆ เขาก็ขายถูกนะครับ น่าจะเป็น การ ได้มาโดยไม่ต้อง...... ครับ

ทำให้ราคาถูก เคยได้ยินไหม มีบางบริบัทรับ เม้าลูกกลิ้งมาตัวละ5บาท เอามาขายพันทิป30บาท

ประกันร้าน เสีย ก็ วนซ่อม (รึเปล่าครับ) แบบนี้ น่าสนใจ CPU กับ การ์ดจอ

Comment

Corsair ไม่มีปลอมแน่ครับ

Comment

Originally posted by acolyte01 View Post
                          ถ้าจะซื้อร้านนี้ ลองเอาเล็บขูดๆกับชิบเอา ถ้ามีสีติดมือเราเดินออกจากร้านได้ทันที อย่าหาว่าผมโจมตีร้านนี้เลยน่ะ แต่ลูกค้ามาเล่าให้ฟัง ว่าร้านเนี้ยปลอมเยอะมากก อ้อ ดูประกันด้วยน่ะ ลองจด S/N ไป Verify ที่ศูนย์ประกันดู ถ้า Synex ก้อเชื่อถือได้ แต่ถ้าร้าน ออก***งๆดีกว่าคับ ร้านเนี้ยมันปลอมเยอะ อ้อ Cosair เนี้ยประกัน Com7 เท่านั้นน่ะคับ เพราะไทยมีแค่เจ้าเดียว ย้ำ ไม่จำเป็นอย่าไปซื้อร้านนี้น่ะงับ
                          ทำไมCoresair ผมประกัน BUSITEKล่ะครับ ซื้อที่TK หรือของผมก็เป็นแรมปลอม

Comment

Advice มี corsair ปลอมด้วยเหรอ
                            นึกว่าจะมีแต่คิงสตั้นซะอีก

Comment

เคยโดน Kingston ปลอม...เซ็งเลย แต่จากร้านอื่นนะครับ ระวังๆ กันหน่อย

Comment

Working...
                              X