Announcement

Collapse
No announcement yet.

น้องจะต่อคอมครับ ขอชุด PHENOM II X3 พร้อม board ที่เปิดหัวได้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• น้องจะต่อคอมครับ ขอชุด PHENOM II X3 พร้อม board ที่เปิดหัวได้หน่อยครับ

ไม่ทราบว่าตอนนี้ยังมีร้านไหนขาย X3 ที่เปิดหัว พร้อม mainboard อยู่รึเปล่า

เคยอ่านกระทู้นึงที่สอนเปิดหัว แต่ว่า board และ chip เยอะเหลือเกิน เลือกไม่ถูกครับ

พี่น้องท่านใดที่เพิ่งไปถอยมา ช่วยแนะนำหน่อยครับว่า ใช้ board อะไรดี ไม่ต้องเทพมากนะครับ เพราะคงไม่ overclock ขอชื่อร้านด้วยก็ดีนะครับ อิอิ

ขอบคุณมากๆครับ

เอางั้นเลย เห้อๆๆๆ

ไม่มีที่ใหนหรอกครับ ของแบบนี้มันดวงและดวง
    สวดมนดีก่อนซื้อแล้วกันครับ

ที่มีขายในบ้านเราก็ MB Gigabyte 790FXT ASUS M4A79T
    ถ้าเอาแค่ DDR2 ก็DFI 790FXB ครับ
    ส่วน CPU ก็สวดมนต์แล้วก็หยิบครับ

Comment

Comment

โอ้ ครับ ตอนแรกนึงว่าจับกันง่ายๆ แค่ code cpu กับ board ก็ใช้ได้แล้ว แหะๆ งี้คงไปเล่นตัวอื่นแทนหละครับผม

ขอบคุณมากๆครับ

Comment

ไปส่องโคดก่อนอะครับ แต่จะให้เปิดหัวให้อีกร้านคงไม่ทำให้หรอกครับ

Comment

ขนาดผมส่ิง code ยังโดนเลยครบ เมื่อวานเอา CPU คนในเวปมาเสีย CODE เดี่ยวกันแปะ 4 หัวเฉยเลย เจ็บใจจริงๆ เอิ้กๆๆ

Comment

ส่งสัยทั่นวิกรจะดวงไม่ค่อยดี

Comment

วีคเดียวกัน แต่ละตัวก็ไม่เหมือนกันนะ ได้มั่งไม่ได้มั่ง ยกเว้นใครรู้จักร้านคอม นั่งเลือกเอา ฮ่าๆๆ

Comment

อิอิ สงสัยผมต้องรีบซื้อมาลองมั้งแล้วจิ

Comment

แบบนี้สิ จ่ายตังให้ช่าง บอก น้องๆ เทสหน่อย ตัวละ2ร้อย เปิดหัวได้ค่อยเอาตัวนั่น

มันต้องใต้โต๊ะ.....ความมืดเข้าครอบงำอีกแว้ว เรา อิ อิ

Comment

กล่องถูกเปิดละใครจะซื้อน้อ .....อิอิ

Comment

ผมซื้อมาบางร้านกล่องมันก็แกะแล้วนะครับ หลายรอบละไม่รู้ไคเลือกไว้ป่าว อุอุ

Comment

ASYS เท่าที่เคยซื้อ ไม่เจอแฮะ ถ้าจะถูกแกะเค้าก็แกะต่อหน้าเรา
                          Com7 ไม่มีเลยนะครับกล่องที่แกะแล้ว เหมือนกันนอกจากแกะต่อหน้าเราเวลาเราซื้อแล้ว

Comment

แกะไม่แกะไม่สน สนแค่เปิดได้เปงพอ อิ อิ กำ.......

Comment

ผมกลับมาบ้านก็เจอกล่องแกะแ้ล้ว ตอนซื้อลืมดูไห้ดีดี
                              กลับมาหัว4ไม่ออกเลย

Comment

Working...
                              X