Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย ASUS 901-3.5G Netbook ตัวแรงจาก Asus ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขาย ASUS 901-3.5G Netbook ตัวแรงจาก Asus ครับ

ขาย Netbook 901 3.5g sim Netbook ครับ

รุ่นนี้มีดีที่แบตอึดโครตตตต น้ำหนักเบา จอสวยมาก และใส่ซิมเล่นเน็ตได้ในตัว ไม่ต้องซื้่อ Aircard เลยครับ

เครื่องสีดำ สภาพ 99%++ ไปเลยครับ ใช้ถนอมมากกกกกกๆๆๆ เพราะเป็นของแฟน (เงินแฟนทั้งก้อน) แล้วผมจิ๊กมาใช้เป็นระยะครับ ขายเพราะผมพึ่งได้ notebook ตัวใหม่ที่ทำงานให้มาใช้ มีสองเครื่องมันเลยใช้ไม่คุ้มเหมือนเดิมน่ะครับ เลยขายดีกว่า

ติดสติ๊กเกอร์กันรอยฝาเครื่อง และกันรอยหน้าจอ (200+250 บาท) แล้วด้วยครับ

ขอขายที่ 14,500 นะครับ มี soft case สีดำ, กล่อง, คู่มือ, ใบรับประกัน อุปกรณ์ทุกอย่างครบๆครับ

ออ มี ประกัน 1 ปีศูนย์ Asus ไทย, ซื้อมาวันที่ 1 มีคนี้เองครับ เหลืออีก 10 เดือนกว่า

อันนี้Spec คร่าวๆ
    CPU : Intel Atom 1.6g
    RAM : DDR 1g
    จอ : 8.9 นิ้ว
    Harddisk : 16g (flash drive)
    Batt : 6cell

อันนี้ลองกับตัวเองเลยครับ อึดมากๆ ถ้าใช้งานเอกสาร ไม่เปิดเพลง ความสว่างจอเกือบเต็มอยู่ได้ >6 ชมเลยครับ
    ถ้าใช้ดูหนัง ฟังเพลงตลอด ความสว่างจอเกือบเต็ม ก็อยู่ได้ประมาณ 4 ชม+ เลยครับ (ดูจบเกือบ 2 เรื่อง)

ที่สำคัญใส่ sim เซิฟเน็ทได้ทันทีเลยครับ
    http://hitech.sanook.com/technology/news_11213.php

อันนี้ Spec เต็มๆ
    Processor Intel Atom 1.6 Ghz
    Chipset Intel Atom
    Memory "DDR2 SO-DIMM" 1GB
    Display 8.9"
    VGA 1 (D-sub 15-pin for external monitor)
    Hard disk Flash 16GB
    Expansion port USB 3 ports
    Audio Hi-Definition Audio CODEC Build-in stereo speaker (1W for each) Digital Array Mic
    OS Support XP
    Battery "6-cell6600mAh"
    AC Adapter "12V36W"
    Dimension 225mm(W) x 175.5mm(D) x 22.7mm~ 39mm(H)
    Network 802.11b/g/n
    Video Camera 1.3M Pixel

สนใจลองโทรสอบถามได้จ้า้ ถ้าไม่ได้เครื่องใหม่ที่ทำงานคงไม่ขายแน่ๆ T^ T

087-719-3147 เชนครับ
    Last edited by Narishane; 19 Apr 2009, 23:57:18.

เฮ้ย ลงผิดหมวด ขอโทษอย่างแรงครับ ลบได้เลยครับ T_ T

Comment

อิอิ

Comment

Working...
      X