Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสำรวจ[GTX275]ในท้องตลาดหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Inno ที่ Jedi เอาเข้ามาเป็น ref.Card ใช่ไหมอ่ะครับ

Comment

XFX ไม่มาซะที

Comment

Originally posted by shukumee View Post
        Inno ที่ Jedi เอาเข้ามาเป็น ref.Card ใช่ไหมอ่ะครับ
        ใช่ครับผม

Originally posted by vibe View Post
        XFX ไม่มาซะที
        นั่นสิ รออยู่ แต่ดูแล้วไม่ชอบลายอ่ะ evgaสวยกกว่า

Comment

Inno--Ref.Card--Com7 3ปี--ถูกกว่ายี่ห้ออื่น = ถ้ากำลังจะซื้อ GTX275 สักตัว ผมก็คง Innoเนี่ยละ

Comment

Originally posted by shukumee View Post
            Inno--Ref.Card--Com7 3ปี--ถูกกว่ายี่ห้ออื่น = ถ้ากำลังจะซื้อ GTX275 สักตัว ผมก็คง Innoเนี่ยละ
            ประกันcom7หรอ เพิ่งรู้นะเนี่ย

แต่ใจเย็นๆก่อนก็ได้ครับ รอสิ้นเดือน ให้ของมาเยอะๆก่อน

Comment

ก่อนสงกรานผมไปดูที่ร้านgoalcompมาแล้ว ASUS GTX275มันไม่มีอยู่จริงครับ มันโม้!!
              สุดท้ายผมก็ต้องหิ้ว285ราคาสบายใจ(คนขาย)กลับมา
              Last edited by jarzabrike; 20 Apr 2009, 21:20:26.

Comment

XFX มาเมื่อใหล่บอกด้วยนะ

Comment

EVGA น่าจะเข้าอาทิตหน้านะ

Comment

รอออกเยอะๆค่อยซื้อเหมือนกันครับ อิอิ

Comment

Originally posted by MuMaZor View Post
                      ประกันcom7หรอ เพิ่งรู้นะเนี่ย

แต่ใจเย็นๆก่อนก็ได้ครับ รอสิ้นเดือน ให้ของมาเยอะๆก่อน
                      ผมยังไม่ซื้อหรอกครับ ตอนนี้ไม่มีปัญญา เหอะๆ ผมแค่หมายถึง ถ้าเป็นตัวผมมีตังค์จะซื้อ ก็คง Innoง่ะ

Comment

รอดู non.ref ค่าสินสอดน่าไปสู่ขอหรือปล่าว?

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
                          ก่อนสงกรานผมไปดูที่ร้านgoalcompมาแล้ว ASUS GTX275มันไม่มีอยู่จริงครับ มันโม้!!
                          สุดท้ายผมก็ต้องหิ้ว285ราคาสบายใจ(คนขาย)กลับมา
                          บ้าแล้วว.. จริงหรอครับเนี่ย
                          ถ้าเป็นจริงนี่อาการหนักเลยอ่ะ

Originally posted by vibe View Post
                          XFX มาเมื่อใหล่บอกด้วยนะ
                          ไม่ได้ข่าวเลยอ่ะท่าน

Originally posted by kikote View Post
                          EVGA น่าจะเข้าอาทิตหน้านะ
                          ผมถามวงในมา บอกว่าอาิทิตย์นี้ครับ อิอิ(แต่เป็นรู่นsuperclockนะ)

Comment

ผมยังไม่ซื้อหรอกครับ ตอนนี้ไม่มีปัญญา เหอะๆ ผมแค่หมายถึง ถ้าเป็นตัวผมมีตังค์จะซื้อ ก็คง Innoง่ะ
                            ถ้าผมมีตังค์ เอาgtx295 SLiนะ

Originally posted by BeginOnline View Post
                            รอดู non.ref ค่าสินสอดน่าไปสู่ขอหรือปล่าว?
                            โปรดติดตามตอนต่อไป คริๆ

Comment

แต่ก็ว่าอยู่แล้วนะ Goalcomp อ่ะมุขประจำ ชอบลงในWebว่ามาแล้วมีของแล้ว แต่พอไปถามหน้าร้าน กลับให้ลงชื่อจอง เหมือนตอนที่ 4850เข้ามาใหม่ๆ ร้านนี้ก็ทำเยี่ยงนี้

Comment

ที่ HardWareHouse
                                Asus gtx275มาแล้วครับ

Comment

Working...
                                X