Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับIEคับ มันไม่ยอมเปิดหน้าต่างใหม่ให้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับIEคับ มันไม่ยอมเปิดหน้าต่างใหม่ให้

คือสมมุติ

www.google.com ลองกดมันจะขึ้นหน้าต่างใหม่ใช่มั๊ยคับ

แต่ของผมมัน กระพริบแล้วมันก้ไม่ยอมขึ้นหน้าต่างใหม่

มันก้ไม่ไปไหนอ่ะคับ ทำไงดีช่วยตอบหน่อยน่ะคับ เศร้าคับ

จะเปิดเว็บแต่ละทีก้ต้องCop ลิ้งเอา กดShift ก้ไม่ได้

เปลี่ยน

Browser เถอะครับ

ตอนนี้ผม ใช้ Operaกะ Safari เร็วมากๆ

ทีนี้ลองไปเล่น IE รู้สึกได้ว่า IE ช้ากว่าเต่า อีกครับ อืดมากๆๆๆๆ

Comment

ผมก็เป็นครับใช้ Ie7 พอคลิกขวาเลือก Open in new tab มันก้อขึ้นนะครับแต่ขึ้นแค่ connecting เฉยๆ - -

พอคลิกให้เปิดหน้าต่างใหม่ มันก็จะกระพริบ เหมือนที่ จขกท.บอก

มีใครทราบบ้างว่าเป็นที่อะไร กลับมาใช้เวอร์ชั่นเก่าๆก้อเป็นอะคับ

Comment

Working...
      X