Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถาม nvidia gf ตระกูล Gt1xx มีกี้รุ่น รุ่นไหนแรงขนาดไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถาม nvidia gf ตระกูล Gt1xx มีกี้รุ่น รุ่นไหนแรงขนาดไหน

ไอ้เจ้าการ์ดตระกูลเดียวกับY450อะครับ ขอความกรุณาด้วยครับ
    Last edited by poom81; 20 Apr 2009, 15:10:27.

GT106 -GT110 - GT120 - GT130
    มั้งนะ ถ้าไม่ลืม ความแรงก็เรียงจากน้อยไปหามากตามนั้น

ความแรงก็ GT130 แรงกว่า 9600M GT ไปหน่อยหนึ่ง
    ( มันก็ตัวเดียวกันแหละ G96 แต่ 65nm --> 55nm แล้วเปลี่ยนชื่อใหม่ )

Comment

เห็นว่ามีตัว160m 150m ด้วยนิครับ แล้ว2ตัวนี้แรงกว่า 130mไหม แล้วตัวไหนแรงสุดครับ

Comment

จะว่า รุ่นขัดตราทัพก็ไม่เชิง

Comment

GTS 160M แรงสุดครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

http://www.nvidia.com/object/geforce_m_series.html

ลองดูนี่ครับ นี่ของโน๊ตบุ๊คทั้งหมดเลยนะครับ เผื่ออยากได้ข้อมูลเพิ่มเติม

Comment

Working...
              X