Announcement

Collapse
No announcement yet.

Windows Server 2003 ใช้โปรแกรม Scan Virus ตัวไหนได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Windows Server 2003 ใช้โปรแกรม Scan Virus ตัวไหนได้บ้างครับ

ควรใช้ตัวไหนดีหรอ ครับ Win Server 2003

mcafee 8.0I Enterprise + Antispyware modoul 8.0

Comment

มันก็ใช้ได้หลายตัวนะครับ แต่ที่ถามนี้หมายถึงอะไรเหรอ ไอ้ที่ใช้แล้วดีหนะเหรอครับ

Comment

ผมใช้ตัวเดียวกะบนxp nod32น่ะคับ ไม่รู้กันได้หมดป่าวแต่ไม่ห่วงมากนัก

Comment

ผม ใช้ NOD32 ครับ

Server 2003 EP SP1 ไม่ว่า จะตัวไหน หรือ จะ R2 ก็ใช้ NOD32 ได้ ครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...ead.php?t=4146
          ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
          ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
          ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
          sigpic

Comment

Working...
          X