Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม Load Dual Core Optimizer จากเว็ป AMD ไม่ได้ครับ -_-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม Load Dual Core Optimizer จากเว็ป AMD ไม่ได้ครับ -_-

คือว่าอยากจะลง Dual Core Optimizer แต่ว่าไม่สามารถ Download จากในเว็ป AMD ได้

ตอนนี้ในเว็ป AMD เห็นว่าเป็น Version 1.44

ใครมีลิงค์ไหนที่โหลดได้รบกวนหน่อยครับ หรือ Upให้หน่อย ขอบคุณครับ

http://www.amd.com/us-en/assets/cont.../DCO_1.1.4.zip
    หน้าเวปของ AMD มันเพี้ยนๆ Link นี้ไปได้จากเวปอื่น

Comment

thx a lot

Comment

athlon ลงตัวนี้ตัวเดียวก็พอใช่ป่ะครับ ไม่ต้องลง driver cpu อีก

Comment

Originally posted by V1PER View Post
          athlon ลงตัวนี้ตัวเดียวก็พอใช่ป่ะครับ ไม่ต้องลง driver cpu อีก
          ต้องลงด้วยครับ มันเป็นคนละอย่างกัน

Comment

มันคือโปรแกรมอะไรหรอครับ ลงแล้วมันชช่วยอะไรมั้งครับแบบว่าม่ะรู้จริงๆ พึ่งเล่นAMD

Comment

ผมไม่รู้อ่ะมันคือไร แต่อยากลง ใครรู้บอกหน่อย

Comment

เออ นั้นดิมันคือโปรแกรมรั้ยหว่า

Comment

ไม่รู้ครับรู้แต่ ผม ลงไปแล้ว

Comment

อีกกระทู้เห็นเค้าบอกว่ามันช่วยให้ทำงานได้เต็มประสิทธิภาพ(มั้ง)ครับ
                    ลงๆไปเถิดครับ ดีอยู่แล้ว.. AMD ซะอย่าง

Comment

Working...
                    X