Announcement

Collapse
No announcement yet.

Legendary สนุกไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Legendary สนุกไหมครับ

เห็นภาพสวย ยิงปีศาจที่ออกมาจากกล่องแพนโดร่า เพื่อนบอกงั้น ๆ แต่แยกถามเพื่อน ๆ ครับว่า เกมส์นี้สนุกไหม เต็ม 10 ให้กันกี่คะแนน อะ

ห่วย เอาไป 3 แล้วกัน

Comment

ไม่ค่อยประทับใจกับเกมนี้เท่าไรอ่ะ ถ้ากราฟฟิคดีกว่านี้จะโอมากมาย

Comment

แย่พอดูครับผมให้ 3 เหมือนกัน

Comment

เล่นเกมนี้จบ เอาโล่ห์ความอดทนไปครับ

Comment

เล่นจบแล้วคับ
            ให้ 5 ละกัน
            ลองดูคับพอรับได้นะ ไม่แย่มากมายเหมือน Black Site Area 51

Comment

เคยอ่าน รีวิว ว่าแย่อ่า

แต่เห็น เกมนี้เอ็นจิ้น ยูเรียน 3 แล้วมันแย่ขนาดนั้นอีกหรอ

เล่นหลายเกมที่ใช้เอ็นจิ้น ระดับนี้ค่อนข้างสนุกหลายเกม

Comment

ไม่สนุกเลยครับ ให้ 4

Comment

ไม่เล่นครับ อ่านรีวิวจากหลายๆที่แล้วรู้เลยว่่าเสียเวลาที่จะเล่น

Comment

ก็เลวร้ายอยู่นะสำหรับผม ยังมีเหลี่ยมๆให้เห็นอยุ่นะ เนื้อเรื่องน่าเล่นมาก เเต่กราฟฟิก ไม่ไหวครับ

เต็ม 10 ไป 5 อิอิอิอิ

Comment

ไม่ผ่านอะครับ เนื้อหาไม่จับใจ

ให้ 4.5 ครับ เต็ม 10

Comment

Working...
                      X