Announcement

Collapse
No announcement yet.

harddiskผมมีปัญหาคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• harddiskผมมีปัญหาคับ

คือว่า ผมใช้ฮารทดิสของโนตบุค มาใส่กล่องที่เป็นสายusb แต่พอเวลา ก๊อบไฟลใหญ่ๆเช่นไฟลหนังมันจะขึ้นว่า window delay write fail เป็นทั้งเครื่องที่บ้านและที่ทำงาน ต้องคอยลุ้นเอา บางทีก็ได้บางทีก็ไม่ได้ ถ้าเป็นที่ฮาทแวร์ ผมจะได้รีบเอาไปเคลมคับ หมดประกันเดือนหน้าแล้ว
    ขอบคุณล่วงหน้าคับ

เคลมเลย

Comment

เห็นด้วย

Comment

ท่านต้องดูด้วยอ่ะครับ ว่า Box เสียไหม หรือ HDD เสีย

ส่วนมาก ผมว่าเป็นที่ Box ครับ แบบไม่มีคุณภาพขายกันตรึมครับ

Comment

เอ่อ อาจจะเป็นที่สายด้วยนะครับ
          อย่ามองข้ามไป สายไม่ดีก็ทำให้เป็นแบบนี้ได้ครับ

Comment

Working...
          X