Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง asus EN GTS250 DK Top กับ EVGA GTS250 superclock

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง asus EN GTS250 DK Top กับ EVGA GTS250 superclock

ระหว่าง asus EN GTS250 DK Top กับ EVGA GTS250 superclock ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันคับ แล้วอุณหภูมิตัวไหนเย็นกว่ากัน

asus EN GTS250 DK Top เย็น สวย แต่ราคาแพงกว่าของ EVGA

Comment

ตามงบครับ ความแรงเท่ากัน asus มีซิ้งแต่ง ก็เย็นกว่า แต่ก็แพงกว่า

Comment

GTS250 DK Top

Comment

อุณหภูมิประมาณเท่าไหร่คับ ของราคาด้วยก็ดี
          ขอบคุณคับ

Comment

วัดกันที่ประกันด้วยนะ tk กับ D-com

Comment

ตอนนั้นเคยลังเล 2 ตัวนี้เหมือนกัน สุดท้ายไปลงที่ EVGA เพราะเดินไปถามพี่ที่ร้าน Busitek กะจะซื้อที่ร้านเค้า พี่เค้าบอกว่า ASUS ของที่ร้านเค้าเอามานี่ลูกค้าส่งมาเครมหลายตัวเหมือนกันไม่แนะนำให้เล่นอ่ะครับ แกบอกนึกว่าจะดีแต่ก็เครมเยอะเหมือน GALAXY เลย จริงเท็จแค่ไหนไม่ทราบได้เพราะผมไม่เคยได้ลองใช้ของ ASUS เคยได้ลองใช้แต่ EVGA ผมว่า EVGA ก็เย็นครับ idle ประมาณ 45 Full ก็ราวๆ 73 พัดลม Auto นะครับ ถ้าปรับพัดลมไปซัก 80% นี่ก็จะลดลงราวๆ 2-3 องศา

Comment

Originally posted by amed View Post
                วัดกันที่ประกันด้วยนะ tk กับ D-com
                อัดทรุด ประกัน ซินเน็กก็มี

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                  อัดทรุด ประกัน ซินเน็กก็มี
                  ของผม กิ๊กกาบ๊วย ประกัน ซินเน็คด้วยคน
                  Gts250-1G

Comment

ASUS GTS250 DK TOP

ชูมือซินเน็กด้วยคน แอแอ

Comment

xfx คับ ชอบ ป้ายแขวนประตู + ซิงค์ แนวดี

Comment

DK ครับ

Comment

Working...
                        X