Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือก RAM ให้ notebook หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือก RAM ให้ notebook หน่อยครับ

ไม่รู้ใช้ของไรดีอ่ะคับ ของเดิมเปน U-MAX bus667 มากับ notebook ทีแรก

ตอนนี้ว่าจะอับเปน 4GB รอเล่น windows 7 เลยด้วย... ไม่รู้ว่าจะเป็นแบรนด์ไหนดี

ในใจตอนนี้ก็เปน Transcend กับ Corsair น่ะครับ

ขอบคุณล่วงหน้่าคับ

Corsair น่าจะชัวกว่า

Comment

เอาที่มันไม่ตีกะ โน้ตบุคคุณคับ ยกเครื่องไปใส่ด้วยจะดีมากเวลาซ์้อ

ถ้าสองตัวใส่ได้ไม่มีปัญหา Corsair ดีกว่าแน่

Comment

ใช่ๆ เอาเครื่องไปลองเลยครับ ถ้าไปซื้อมาใส่เองเดี๋ยวอาจมีปัญหา เปิดไม่ได้ก็เป็นได้

Comment

กะว่าวันนี้จะไปสอย corsair มาใช้สะหน่อย แต่พอเปิดเครื่องจะเช็คเมล...

6 จอ มันมาอีกแล้ววววววว 8400M GS ทำผมแล้วไำง t.t

แรมเลยต้องระงับไว้ก่อนร่ะ ต้องเข้าศูนย์ก่อน เดี๋ยวไม่มีใช้

ขอบคุณ ทุก คห. คับ

Comment

จขกท. งานเข้า

Comment

ไวอาลัย 8400GS

Comment

Originally posted by aei View Post
                กะว่าวันนี้จะไปสอย corsair มาใช้สะหน่อย แต่พอเปิดเครื่องจะเช็คเมล...

6 จอ มันมาอีกแล้ววววววว 8400M GS ทำผมแล้วไำง t.t

แรมเลยต้องระงับไว้ก่อนร่ะ ต้องเข้าศูนย์ก่อน เดี๋ยวไม่มีใช้

ขอบคุณ ทุก คห. คับ
                กำ....งานเข้า แต่ต่อประกันแล้วก็สบายไป

Comment

คุณ ok.chok คับ ใช้ OS ไรเนี่ย เคยเล่น mac เปล่าฮะ?? ผมลองแล้วติดตรง wireless กับ 8400m gs ทำให้ไม่ได้ใช้สักที

แล้วว่าแต่ 8400m gs ที่ใช้มีงอแงมั่งเปล่าฮะ?? ผมโดนรอบ 2 แล้วเนี่ย แทบร้องไห้ t.t

Comment

เรียบร้อยฮะ ส่งศูนย์ hp วันที่ 21 ได้เครื่องคืน วันที่ 23 ไวเวอร์ๆ

เปลี่ยน mb ใหม่ กะ wireless (แจ้งขอเปลี่ยน) ไม่เสียตังสักบาทคับ

ดีที่ซื้อ HP Carepack ไป

: )

Comment

Working...
                    X