Announcement

Collapse
No announcement yet.

psu ของTT มีเสียง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• psu ของTT มีเสียง

พอดีเพิ่งซื้อมาคับเมื่อวานสั่งจากร้านTK ยิห้อTT รุ่น TR2 RX 550W

พอลองเอาหูไปแนบฟังดูมีเสียง แค๊กๆๆ เบาๆ น่ะคับ เป็นระยะแต่ไม่ดังรบกวน

มันเป็นปกติแบบนี้ หรือว่า ตัว psu มีปัญหารึป่าวครับ

ปกติครับ ถ้าถึงขั้นต้องแนบหูฟังนะครับ อิอิ

Comment

ถ้าต้องแนบหูฟัง มันคงจะเกือบทุกยี่ห้อละมั้งครับ

Comment

ดีนะที่ไม่โดนไฟช๊อต จะไปแนบหูฟังเพื่อ???

Comment

จะไปฟังทำ --*

Comment

อ่อผมคงคิดมากไปเอง ว่ามีเสียงอะไรแปลกๆ เลยฟังดูคับ

Comment

ลองเอาลิ้นแตะดูครับ...ย้อเย่นน่ะ อิอิ

Comment

ใช้หูฟังตรงๆไม่ดีนะครับ

ต้องใช้อันนี้
                Attached Files

Comment

Working...
                X