Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคสบริเวณ PSU ร้อนมากเลยคับอย่างนี้ปกติป่าวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคสบริเวณ PSU ร้อนมากเลยคับอย่างนี้ปกติป่าวคับ

ผมใช้เคส Gview อยู่คับ ใช้งานคอมหลายชั่วโมงต่อวัน ใช้ PSU Raidmax 530SS อยู่คับ พอทำงานไปหลายชม.เคสบริเวณ PSU จาร้อนมากเลยคับ ไม่ทราบมันผิดปกติไหมคับ

psu ผมก็ร้อนนะ
    เล่นเกมซักพัก ลองเอามือแตะตัวเคสตรง psu ดู
    ปรากฏว่าร้อนจี๋เลย ผมว่าลองหาซื้อพัดลมมาใส่เพิ่มน่าจะดีนะ

Comment

เห็นเพื่อนผมใช้ psu cyclone วันปลอม 680w อ่ะครับ เคสร้อนทั้งตัวเลยที่เหล็กอ่ะ ถอดเก็บเลย

Comment

ถ้าอุ่นๆก็ปกติ แต่ถ้าร้อนเลยไม่น่าจะปกตินะ

Comment

ของผมก็ร้อนนะ

อืมม

Comment

มันต้องอุ้นๆ พออะครับ ถ้า แตะแล้วร้อน แบบ ร้อนจนเราเอา มือแต่ค้างไว้ไม่ได้ น่าจะมีปัญหาแล้วนะ

Comment

Working...
            X