Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนใช้เม้าส์logitech G7หรือรุ่นอื่นๆของlogitechที่ใช้แบตก็ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนใช้เม้าส์logitech G7หรือรุ่นอื่นๆของlogitechที่ใช้แบตก็ได้ครับ

เวลาใช้ๆไปแล้วแบตหมดเนี่ย พอเปลี่ยนแบตแล้วสปืดเม้ามันช้าลงครับ
    ประมาณว่ากดไปที่2000dpiได้เท่าประมาณ1200dpiในตอนก่อนถอดแบต
    ต้องรึสตาร์ทแล้วมันจะกลับมาปกติ
    ทีนี้มีวิธีที่แก้โดยไม่ต้องรีเครื่องมั้ยครับ บางทีกำลังจะกดเข้าเกมดันแบตหมดเข้าไปแล้วเม้าหน่วงๆเลย รีสตาร์ทเสร็จก็หมดอารมณ์เล่นแล้ว

ดันๆๆๆ

Comment

กด+ก็เพิ่มแล้วนิครับ ถ้าลงsetpointพอใส่แบตมันก็กลับมาเองครับ

Comment

กด+จนสุดแล้ว แต่เหมือนว่าอยู่ที่ขีดกลางของตอนก่อนเปลี่ยนแบตครับ

Comment

Working...
        X