Announcement

Collapse
No announcement yet.

x2 3800+ ใช้กะบอร์ดอะไรดีของบประหยัด อยากทราบราคา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• x2 3800+ ใช้กะบอร์ดอะไรดีของบประหยัด อยากทราบราคา

x2 3800+ ใช้กะบอร์ดอะไรดีของบประหยัด อยากทราบราคา

am2nf6g-vsta ครับ น่าจะคุ้ม

Comment

ตามท่านบนเลยคับ อยากได้ของถูกต้องเรียกหาตูดหิน

Comment

asrock ตามข้างบน

Comment

MSI

Comment

Originally posted by Gamerkung View Post
            คุ้มครับแต่ก็แลกมาด้วย PCI-E 8x เพราะ nForce 405
            แต่ OC กระจายครับ เพิ่งประกอบให้พี่ที่ทำงานเมื่อวานกับ3200+
            am2nf6g-vsta R2.0 = 2160 ร้านJIB
            Asus M2N-MX แพงกว่านิดหน่อย 22xx แต่ไม่มีของ ทั้งพันทิพย์หาเมื่อวานมี 1 ตัวร้านด้านหลังบันได้เลื่อนชั้น2มั้งตรงข้ามกับร้านขายอุปกรณ์เบ็ดเตล็ดขาย 24xx nForce 430 PCI-E 16x ครับ เห็นว่า OC ไม่ดี

Comment

Originally posted by Gamerkung View Post
              รุ่นนี้ยอดนิยมเลยครับ

Comment

ผมใช้ ECS nForce4 ก็ OK นะ

Comment

จริงๆ ควรจะเป็นรุ่นนี้ AM2NF4G-SATA2 ลากไกล + Pci E 16x

http://www.asrock.com/mb/overview.as...4G-SATA2&s=AM2

ส่วน AM2NF6G-VSTA มัน แค่ 8x แต่ดันเป็นที่นิยม -*-

Comment

Working...
                  X