Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำเกมแข่งรถสนุกๆหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำเกมแข่งรถสนุกๆหน่อยครับ

คทอผมนานๆทีจะซื้อเกมแนวแข่งรถตอนนี้ ที่เล็งๆอยู่มี2เกมครับ

คือRace Draver:GRID
    และBurnout paradise

ผมกะจะเอาGRID เพราะผมเคยเล่น GT ภาคอะไรไม่รู้ของPS1แล้วติดใจมาก เล่นมาเรื่อยๆ
    จนมีรถแทบทุกคัน ซึ่งแนวคล้ายๆGRID ส่วนParadise
    เคยเล่นเกมตู้ภาพสวยและฟิสิกสมจริงดี

ตัดสินใจไม่ถูกเลยช่วยแนะนำหน่อยครับเพราะจะซื้อแผ่นแท้มาสะสม

Flatout:Ultimate Carnage อีกเกมครับ

Comment

pure

Comment

Race Draver:GRID กับ Burnout paradise มันเล่นกันคนละสไตล์เลยคับ
        grid มัน sim.ไปทางๆแข่งเป็นสนามๆไป แต่กราฟฟิคสวยงามมาก บังคับยากได้ใจ
        แต่ burnout ออกแนวๆ อาเขต ลุยๆมันส์ๆเก็บแต้มในเมืองใหญ่ๆ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

pure คับ ขับ ATV มันมาก

Comment

Originally posted by moskit View Post
              Flatout:Ultimate Carnage อีกเกมครับ
              เกมนี้อีกคนครับ
              *เล่น burnout ระวังหลงทางนะ

Comment

GRID ออกแนวสมจริงอะครับ อาจจะเล่นยากนิดหน่อย
                Burnout ออกแนวชนแหลก เหมาะสำหรับคนที่เล่นเอามันส์
                ส่วนผม ผมคิดว่าสนุกทั้ง2เกมอะครับ แล้วแต่คนจะชอบ

Comment

Working...
                X