Announcement

Collapse
No announcement yet.

WinFast GTX250 1GB/512MB ความเร็วแตกต่างกันมากมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• WinFast GTX250 1GB/512MB ความเร็วแตกต่างกันมากมั้ยครับ

คืออยากทราบว่า

WinFast GTX250 1GB กับ 512MB ความเร็วแตกต่างกันมากมั้ยอะครับ

ขอบคุณครับ

ไม่ครับ ...

ยกเว้น มัน Core / Mem ไม่เท่ากัน

มากกว่าแรงกว่า ครับ

Comment

ไม่เห็นความแตกต่างเลยครับ

Comment

512MB กับ 1 GB ไม่ต่างกันครับ แต่ถ้าใช้จอใหญ่ใช้ 1 กิก จะเหมาะกว่า

Comment

เกมส์ทั่วไปก็ไม่ต่างเท่าไร่นะครับ

แต่ถ้าเล่น GTA IV จะรู้ว่ามันต่างครับ

Comment

ใช้จอไม่เกิน 22" ไม่เห็นความต่าง

Comment

ตัว core/mem ไม่ต่างครับมาเท่ากันเป๊ะ
              แต่เล่นเกมที่ความละเอียด 1680 x 1050 ขึ้นไป
              จะเห็นเองครับว่ามันต่างกันมากพอสมควร (ขนาดปิด AA)
              ตอนแรกผมก็ใช้ตัว 512 สุดท้ายทนไม่ไหวต้องเปลี่ยนเป็น 1G

Comment

Working...
              X