Announcement

Collapse
No announcement yet.

เทสสปีด maxnet 5M ของผมที่บ้านครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เทสสปีด maxnet 5M ของผมที่บ้านครับ

เมื่อก่อน3เม็ก เทสได้ประมาณ2500 พออัพมา 5เม็ก ทำไมมันตกอะครับ

มีเพื่อนแล้วสิ ผมผีเข้าผีออกโทรไปจิกก็ดีขึ้น พอตดหายเหม็นก็เริ่มจะเหมือนเดิม
    แต่เส้น3mbดันไม่ยักกะเป็น

Comment

ค่าอัพโหลดก็ไกล้เครียงกันครับแต่ดาวน์โหลดผมตกถึงขนาดนี้เหมือนใช้2m เลย จ่ายตั้ง1000
      ว่าแต่ใช้เราเตอร์รุ่นอะไรครับ ตัวที่มากับศูนหรือป่าวครับ

เห็นแล้วฮาไม่หยุดครับ หมาอวก5555+

Comment

ลองโทรถาม 1103 ยังครับ

Comment

Originally posted by อั้ม View Post
          ลองโทรถาม 1103 ยังครับ
          ยังครับผม

Comment

Working...
          X