Announcement

Collapse
No announcement yet.

Core-Contact freezer 120 mm

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Core-Contact freezer 120 mm

อยากรู้ว่าใส่กับเคส Cooler Master Elite 332 ได้มั้ยอ่ะ

ใครรู้บอกหน่อยจะไปถอยมาแล้ว

Comment

ฟันธงว่าได้ แต่พอดีๆ เลยครับ

http://www.coolermaster.com/products...ate=17&id=2597

ตามลิ้งค์ฝาข้างไม่ใส่ แต่ตัวจริงฝาข้างใส ช่ายปะครับ ถ้าไม่ใสจะติดพัดลมครับ

Comment

ดัน

Comment

อีกอย่างนึงครับ เค้าว่า ga ep45-ud3r มันใช้ sink นี้ไม่ได้หรอครับ

Comment

เหนบอกกานเหมือนกานนะพี่ป๋มกะจาาสอยของคนนุงในOCZและแต่ดูๆ เห้อเจองี้ใส่ไม่ได้ป๋มแนะนำ 120ex มือสองซัก1600-1700เดี๋ยวก็มีคนขายป๋มพุ่งขายไป1650 แว้วซื้อพัดลท TT 12Cm ซัก2ตัวเยนโครตตตตคับใส่EP45ได้ชัว อิอิ

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=400887 ว่าจะเอามาลองทำแบบนี้ดูไม่ได้ สงสัยได้ยกเคสไป ให้พี่วิกรช่วยโมแน่ 55+

Comment

Originally posted by Figaro View Post
                อีกอย่างนึงครับ เค้าว่า ga ep45-ud3r มันใช้ sink นี้ไม่ได้หรอครับ
                ใช่ครับผมก็โดน T-T

Comment

พี่วิกรบอกว่าใส่ได้ ครับแต่มันต้องโมนิดนห่อย มีในบอร์ดเนี้ยครับ หาๆเอา

Comment

ชัดเจนใหมครับ แต่ต้องโมกันหน่อย
                    ส่วน CM 330 331 332 333 ใส่ได้หมดครับ

Comment

คือถ้าหันอีกด้านนึงก็ไม่ต้องโมอะไรครับ เพราะผมก็ใส่แบบ หันพัดลมขึ้น
                      แต่ผมเอาpsuไปนอกเครื่องนะ อากาศมันเลยโล่งๆ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                        ชัดเจนใหมครับ แต่ต้องโมกันหน่อย
                        ส่วน CM 330 331 332 333 ใส่ได้หมดครับ

ถ้าทำเองไม่ได้พี่ช่วยทำให้หน่อยได้มะครับ จะติดพัดลมใหม่ด้วย อิอิ

Comment

อืม ก็ได้ แต่ต้องพยายามทำเองก็นะ

แต่ถ้าใส่ลงไปตรงๆ นะใส่ไงก็ไม่ลงนะครับ ต้อง ตะใบเขี้ยวล๊อกออกก่อนบางส่วน ตอนใส่ซิ้ง ให้ถอกซิ้งมอสเฟตด้านบนออกก่อนจะใส่ง่ายขึ้นมากๆครับ

Comment

ตกลง บอร์ดตัวนี้ ถ้าใส่พัดลมหันขึ้นก็ใส่ได้ปกติ
                            แต่ถ้าจะใส่ หันข้างต้องตัดใช่ไหมครับ ?

Comment

Originally posted by omyimtogo View Post
                              ตกลง บอร์ดตัวนี้ ถ้าใส่พัดลมหันขึ้นก็ใส่ได้ปกติ
                              แต่ถ้าจะใส่ หันข้างต้องตัดใช่ไหมครับ ?
                              ครับ

Comment

Working...
                              X