Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Xilisoft Video converter กับ Premiere Pro

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง Xilisoft Video converter กับ Premiere Pro

ทำยังไงให้สองโปรแกรมนี้วิ่งเต็ม 8 เธรดอ่ะคับ (i7)
    xilisoft เวลาแปลงไฟล์มันวิ่งเธรดเดียว ถ้าปิดเธรดนั้นมันจะแบ่งไปเป็น 2 เธรด เธรดละครึ่ง
    ถ้าแปลงทีละหลายๆไฟล์ มันก็แปลงทีละสองไฟล์ สองเธรด
    ปรับ Preference ให้แปลงทีเดียวทุกคอร์แล้วนะ

Premiere pro 2.0 ด้วยครับ เวลาเรนเดอร์ก็วิ่งแค่ 2 เธรด

คงต้องรอเวอร์ชั่นใหม่ๆครับ

Comment

อ๋อครับ

Comment

Working...
      X