Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องแรมของ M2N-MX SE ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องแรมของ M2N-MX SE ครับ

คือตอนนี้ในเครื่องมีอยู่ 1GB จะซื้อมาเพิ่มอีก1GB จะใส่เลยได้ป่าว

เพราะกลัวจะมีปัญหาอ่ะครับ เพราะรหัสของมัน ตัวเลขไม่เหมือนกันกลัวขึ้นจอฟ้า หรือว่าซื้อ2GB มาใส่ดีกว่า

แนะนำหน่อยครับ เที่ยงๆจะไปซื้อครับ พี่บอสตอบทีครับว่าเอากี่GB ดีครับ

ปล.m/bตัวนี้ รองรับแรม DDR2 BUS 667 ด้วยใช่ป่ะครับใส่ได้สูงสุดกี่GB

ตรวจสอบให้ที ไม่แน่ใจ อยากได้คำยืนยันอ่ะ

ยกเครื่องไปที่ร้านซิครับ ง่ายๆเลยลองเลย

Comment

เมนบอร์ดตัวนี้ผมใช้อยู่ครับ
      แรม 1 จิ้ก 667 * 2
      ไม่มีปัญหาครับ (ยี่ห้อเดียวกันอ่ะครับ)
      แต่บัสต่างกันยังไม่เคยลอง แหะๆ

Comment

Working...
      X