Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนผู้รู้ช่วยด้วยครับเกี่ยวกับ send registration

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนผู้รู้ช่วยด้วยครับเกี่ยวกับ send registration

คือว่าผมใช้ nmb น่ะครับ แล้วจะทำการ send registration
    พอกด continue มันก้อบอกว่า area code not valid น่ะครับ
    คือผมต้องใส่อะไรอ่ะครับ
    แล้วตรง state กับ zip code น่ะครับ ผมต้องใส่อะไรหรอครับ

มือใหม่ครับ รบกวนผู้รู้ช่วยทีครับ ขอบคุนครับ

อ่ะ.....TT

Comment

ว้าา

ไม่มีใครช่วยผมเรยหรือนี่ เสียใจ TT

Comment

ใจเย็นๆ อย่าพึ่งเสียใจ
        แถวนี้ คนไม่เยอะเท่าไร มีอาจารย์น้อยหน่อย
        ผมก็ไม่รู้ ช่วยตอบไม่ได้ แตช่วยปลอบใจได้
        รออาจารย์หน่อยนะ เด๊่ยวท่านก็มา

Comment

ขอบคุนมากครับผม ที่ช่วยปลอบใจ ^^

Comment

ตอนลงรายละเอียด ตอนแรก สุด ได้กรอกไว้ถูกต้องหรือเปล่าครับ น่าจะสาเหตุนั้นนะครับ

Comment

ทำไมมี state zip code ด้วยอ่ะ ตอนแรกเลือก USA ไปเหรอ ถ้าเลือกไทยไป มันไม่มีช่องนี้นะ

จริงๆ ไม่ต้องไป regis ก็ได้ครับ ไม่มีผลกับประกัน ถ้า format ลงใหม่ แล้วเจอหน้านี้ อยากข้าม ก็กด command+q ไป แล้วกด skip ครับ

Comment

อ่อ ครับเปนงี้นี่เอง

ขอบคุนมากครับสำหรับทุกคำแนะนำ

^^

Comment

อิอิ ครับ ไม่จำเป็น

Comment

Working...
                  X