Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหา Sound ของ DELL latitude D610 ต้องการความช่วยเหลือด่วนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหา Sound ของ DELL latitude D610 ต้องการความช่วยเหลือด่วนครับ

ปัญหาของตัวเองยังแก้ไม่เสร็จ เพื่อนก็เอาปัญหาใหม่มาให้ปวดสมอง

คือ เพื่อนผมเอา DELL LATITUDE D610 มาให้ลง วินโดวส์ใหม่ แล้วปัญหาก็เกิด เนื่องจาก ติดตั้งเสร็จปู๊บลงไดร์เวอร์ทุกอย่างครบ แต่ว่า เสียงไม่ดัง ทั้งๆที่ไดร์เวอร์ก็โหลดมาจากเว็บ DELL ขอความช่วยเหลืออีกหน่อยครับบบบ

แล้วตอนลง driver เสร็จ มันยังขึ้น unknow device อยู่รึเปล่าครับ

Comment

Working...
    X