Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือกไม่ได้ซักทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือกไม่ได้ซักทีครับ

ระหว่าง Thermaltake 550w กับ i-cute 650w

คุณภาพตัวไหนดีกว่าทุกด้านเเละมี 80+ ครับ

ช่วยหน่อยครับขอบคุณ

เอาคุณภาพ เลือก TT
    เอาวัตต์เยอะเลือก i-cute

Comment

TT ครับ มีมานานแล้ว ส่วน ICUTE พึ่งเข้ามา ประสิทธิภาพอาจไม่เท่า TT แต่ผมใช้ ICUTE อยู่ อิๆ

Comment

tt

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ความคุ้มค่า และระยะเวลานะผมแนะนำ TT ครับ
            เพราะผมก็พึ่งไปสั่ง TT Qfan 650w มา เหมือนกัน ^^
            คุ้มค่ากับราคา และระยะเวลาครับ ^^ ( ลงทุนที เอาดี ๆ หน่อยผมว่าคุ้มครับ จะได้ไม่ต้องม่เสียดายที่หลัง ^U^ )

Comment

ส่วนตัวนะครับ ผมว่า TT OVERLODE ได้โหดทุกตัวครับ อิอิ

Comment

ขอบคุณมากครับผม ตัดสินใจได้เเละครับ

Comment

อยากมี TT เหมือนเค้าบ้าง

Comment

ยี่ห้อICUTE นั้นไม่ใช่ว่าไม่ดังนะครับ

ICUTE เป็นแบนที่ดังในต่างประเทศ ครับ และคนต่างประเทศนิยมใช้กันมากด้วย

แต่เพิ่งมาทำตลาดในไทยเรา
                    ถ้าความน่าเชื่อถือตอนนี้ TT ก็ ดูดีกว่า แน่นอน เพราะอยู่มานานแล้วครับ
                    80+ เหมือนกัน

แต่ถ้าเป็นผม เลือก ICUTE นะครับ ประสิทธิภาพ เท่ากัน ราคา+Watt นั้นต่างกันมากพอสมควรเลยครับ
                    แต่ถ้ามาเถียงกันว่า Watt เต็มไม่เต็ม ทุกpsu จ่ายไฟ 80-95% เท่านั้นครับ ไม่มีอันไหน 100%
                    ถ้าไป Jp SA คุณจะรู้ครับว่า พอกันเลย

ปล.อันนี้ ก็แล้วแต่ จขกท นะครับ เป็นแนวทางการตัดสินใจอีกทีครับ (ชอบอันไหนก็เอาเลยครับ ดีทั้งคู่)

ปล. กระทู้ แสดงความเห็น ผมก็แสดงความคิดเห็นครับ ในเมื่อความเป็นจริงมันก็เป็นตามที่ผมกล่าวข้างต้น

Comment

ชอบ TT ครับ

Comment

TT 470W มันโหดพอตัวไหมครับ เงินที่เหลืออยากได้ซื้อ CM690

Comment

Originally posted by oak2534 View Post
                          TT 470W มันโหดพอตัวไหมครับ เงินที่เหลืออยากได้ซื้อ CM690
                          ไม่แนะนำครับ ไม่มี 80+ และ P-PFC
                          TT Thoughpower เลยครับ

Comment

ThermalTake TR2 RX 550W มันต่างกับ ThermalTake ToughPower 550W ไหมครับเรื่องอะไรมั่ง

Comment

ENHANCE ATX-0250GA (500W)มันสู้ TT ได้เปล่า

http://hosthit.net/hardware/2009/enh...x-0250ga/1.php

Comment

Working...
                              X