Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฮีทซิงค์ใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฮีทซิงค์ใหม่

เพิ่งถอย HR-01 มาคราบ
    ..จำเป็นต้องหันขึ้นข้างบนเพราะขาล็อคมันไม่มีแบบหมุนให้ติดแนวตั้ง เลยต้องติดแนวนอน

มันติดแนวตั้งได้นี่ครับ ตัว S-Type clip มันอ้อม heatpipe ได้

Comment

Originally posted by tolbo View Post
      มันติดแนวตั้งได้นี่ครับ ตัว S-Type clip มันอ้อม heatpipe ได้
      นั่นหละครับที่ผมนึกไว้ในตอนแรกดูในเว็บ http://www.thermalright.com/a_page/m...on_hr01_k8.htm
      แต่ในกล่องมันไม่มีตัว S-Type clip ให้อ่ะครับ แต่เป็นแบบตรงๆธรรมดา ไว้คงหาซื้อทีหลัง

Comment

กำ ว่าจะซื้ออยู่เหมือนกัน

Comment

พวก HR และ Ultra ถ้าใส่กับ AMD มันจะหันไปทางใหน นี่ เมนบอร์ดเป็นตัวกำหนด

Comment

เก็บสายซะหน่อย ....เอ่อ..แล้วมันจะต่างจากเดิมมั้ยเนี่ย-_-"

Comment

airduct สีเงินนั่นเท่มากครับซื้อที่ไหนมาครับ

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
                airduct สีเงินนั่นเท่มากครับซื้อที่ไหนมาครับ

จริงๆมันเป็นรุ่นติดมากะตัวเคส แต่สั่งเจไดก็ได้ครับ

Comment

PC 60 เหรอนี่ โอ้วว ผมยังทำใจอยู่เลย จะเอาไงกะมันดี กำลังวางแผน จะเจาะ เละเทะแล่ว - -"

Comment

สวยดีอ่ะ

Comment

- HR-01 เขาไม่แถมตัวล็อคซิงค์มาให้ใช้ทุกซ็อกเก็ต เขาให้เฉพาะซ็อกเก็ตที่เราจะเอาไปใช้เท่านั้น ทำไมทำงี้ ไม่เข้าใจ (เคยซื้อที่เจได้เป็นงี้)

- ไฟสีเขียวสวยดี อยากเห็นหน้าตาหลอดไฟของมันจัง จะได้แอบไปสอยมาใช้บ้าง

- หัว Molex สีขาวๆ น่าจะเอามันไปซุกไปที่อื่นนะท่าน อย่าให้มันออกมาเสนอหน้าเลย จะดีรื่นตาดี

Comment

เครื่องไม่แรงลองโชว์นะ์

[SIZ
                        PHP Code:
                        [Q UOTE][/QUOTE
                        E="5"][/SIZE]
                        ช่วยแนะนำด้วยนะคับ
                        Last edited by mahlee; 6 Apr 2007, 00:22:21.

Comment

Originally posted by mahlee View Post
                          [SIZ
                          PHP Code:
                          [Q UOTE
                          E="5"][/SIZE] ช่วยแนะนำด้วยนะคับ[/QUOTE]

เอาใหม่ดิ๊.. ..งง

Comment

สวยดีครับ ไฟน่าจะติดสามสีน่ะ 1.แดง 2.เหลือง 3.เขียว จะได้ครบสูตร

Comment

HR-01ผมมาทั้งคลิ้ป AMD(939)&Intel(775) แต่ผมซื้อต่อจากในนี้มาอีกทีครับ

ใครซื้อลองเช็กดูดีๆ
                              Last edited by THM; 6 Apr 2007, 21:14:50.

Comment

Working...
                              X