Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครพอมีความรู้เรื่อง ghost harddisk เข้ามาทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แล้วเลือก Filename ข้างๆจะมีปุ่ม Browse อยู่แล้วเลือกไฟล์ที่จะ Ghost (ไฟล์ที่ทำข้างต้นนะละ)
    Attached Files

Comment

อันนี้เลือกไดรฟ์ที่จะ Ghost

Comment

เสร็จแล้วก็ Close จบ

Comment

อันนี่้เป็นการโกสทั้งไดรฟ์นะครับแต่ที่อ่านอย่างละเอียดอีกที จขกท. ต้องการโคลนทั้งตัว Hardick หรือเปล่าถ้าจะเอาทั้ง Hardick รู้สึกว่าจะใช้ ตัว 2003 นะครับ อ้อมีอะไรก็ถามกันในนี้ละครับจะได้เป็นการแลกเปลี่ยนความรู้กัน
          Last edited by LordPongpon; 23 Apr 2009, 04:17:11.

Comment

มีอีกวิธีนึงคือหาโปรแกรม Hiren Boot ใส่ Flashdrive นะคับ ใช้ง่ายดีผมใช้แฟรชไดรฟ์โกสลงเลยอะคับ

Comment

Originally posted by sneakama View Post
              มีอีกวิธีนึงคือหาโปรแกรม Hiren Boot ใส่ Flashdrive นะคับ ใช้ง่ายดีผมใช้แฟรชไดรฟ์โกสลงเลยอะคับ
              เออคือเอาไฮเรนใส่แฟรชดร์ยังไงหรอครับผมใช่แต่แผ่น

Comment

Working...
              X