Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ VGA ตัวไหนดีที่สุดครับช่วยหน่อยพรุ่งนี้ไปซื้อละ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใจเย็น ผมเชียร์ 9400GT ครับ ช่วยพูดกานเบาๆหน่อยนะจ๊ะ

Comment

Originally posted by titirinclub View Post
      ตอบไม่ได้แต่แสดงความโง่ได้เนอะ พวกนี้ ผมถามแค่4ตัวนี้มันก้มีความจำเป็นของผม

แค่เพื่อใครเคยใช้ตัวไหนดีไม่ดี เพราะราคามันเท่าๆกันหมด อีกอย่างรุ่นเล็กๆพวกนี้ผมไม่เคยใช้มาก่อนเลยอยากถามให้แน่ใจ

รุ้น้อยเรียนน้อย อย่ากอกวนครับ
      ผมว่าคนที่แสดงความ ไม่ฉลาด ก็คือคุณเองแหละนะ

ทุกสิ่งอย่างที่คุณในบอร์ดนี้แนะนำกันล้วนแต่เป็นการ แชร์ความรู้ทั้งนั้น แต่คุณเองกลับปิดกั้นและบิดเบือนมันด้วยเจตนาไหนผมก็มิทราบ ถ้าผมเป็นคุณผมคงไม่แสดงวาจาแบบนี้แน่นอนอะ เพราะอย่างน้อยถ้าไม่มีคนตอบตรงคำถามก็ย้ำลงไปใหม่ว่ามีความจำเป็นที่จะต้องเลือก 4 ตัวนี้เท่านั้น เหตุผลว่าอะไรก็ว่าไป แนะนำด้วย ขอกันดีๆ คนที่นี่ก็ยินดีช่วยสุดความรู้ที่มี

ไม่รู้ว่าคุณเรียนจบอะไร แต่เรื่องมารยาทบนบอร์ดและการให้เกียรติกันนั้น คนที่เขามีการศึกษาเขาไม่ทำแบบนี้หรอกครับ

ปล. เลือกข้อ 4

Comment

ผมคิดว่า เชื่อตัวอื่นที่ คนอื่นเขาแนะนำดีกว่ามั้ยครับ เพราะราคาที่คนอื่นแนะนำ
        มันก้อใกล้เคียงกับการ์ดจอที่ จขกท. บอกเลย สมัยนี้หาแรม เป็น DDR3 จะเยี่ยมกว่า มันจะได้ไม่ตกรุ่นน่ะคร๊าบ
        --------------------------
        แต่ถ้า want จะให้เลือก 4 ตัวจริง ๆ ผมเลือกตัวที่ 4 ครับ
        เหตุผลคือ
        2ตัวบนเก่าไปแล้ว ตกรุ่น

ตัวที่ 3 ไม่เหมาะกับงานไม่ละเอียด เพราะ จขกท. เอาไปเล่นเกม online
        เนื่องจาก NVD มี PhyX เกมออนไลน์ ไม่ต้องการหรอกครับ มันเหมาะกับเกมกล่องซะมากกว่า

ผมเชียร์ตัวที่ 4 ครับ เหมาะกับเกมส์ ออนไลน์ดี

*ถ้าตัวที่ 3 มันถูกกว่าตัวที่ 4 ก็สอยตัวที่ 3 ไปเลยก็ได้คับ

เพราะผมรัก NVD ^^

Comment

Originally posted by touthed View Post
          ผมว่าคนที่แสดงความ ไม่ฉลาด ก็คือคุณเองแหละนะ

ทุกสิ่งอย่างที่คุณในบอร์ดนี้แนะนำกันล้วนแต่เป็นการ แชร์ความรู้ทั้งนั้น แต่คุณเองกลับปิดกั้นและบิดเบือนมันด้วยเจตนาไหนผมก็มิทราบ ถ้าผมเป็นคุณผมคงไม่แสดงวาจาแบบนี้แน่นอนอะ เพราะอย่างน้อยถ้าไม่มีคนตอบตรงคำถามก็ย้ำลงไปใหม่ว่ามีความจำเป็นที่จะต้องเลือก 4 ตัวนี้เท่านั้น เหตุผลว่าอะไรก็ว่าไป แนะนำด้วย ขอกันดีๆ คนที่นี่ก็ยินดีช่วยสุดความรู้ที่มี

ไม่รู้ว่าคุณเรียนจบอะไร แต่เรื่องมารยาทบนบอร์ดและการให้เกียรติกันนั้น คนที่เขามีการศึกษาเขาไม่ทำแบบนี้หรอกครับ

เห็นด้วย +1

Comment

มีอีกกระทู้หรอเนี่ย เออ..... กำตังแล้วเดินไปร้านเลยดีกว่า มีแค่ไหนก็เอาแค่นั้น ไม่ต้องมาเกรียนด่าคนที่เค้าแนะนำสิ่งที่ดีกว่าในนี้

Comment

ไปว่าคนอื่นความรู้น้อย ซะงั้น

Comment

มีเงินเท่าไร ก็รีบซื้อไปเถอะครับ จะได้ไม่ต้องมาตั้งคำถามโชว์เกรียนให้คนอื่นเขาดูถูกกัน ถามอะไรที่อยากรู้ดีกว่ามั้งครับ ไม่ใช่อยากถามเพราะจะกวนประสาทชาวบ้านเค้า คนอื่นเค้าพร้อมจะแนะนำให้ความรู้กับคุณ แต่สิ่งที่คุณกระทำมันเกรียนครับ ปฏิเสธสิ่งที่ทุกคนเค้าแบ่งปันให้

Comment

ทุกสิ่งอย่างที่คุณในบอร์ดนี้แนะนำกันล้วนแต่เป็นการ แชร์ความรู้ทั้งนั้น แต่คุณเองกลับปิดกั้นและบิดเบือนมันด้วยเจตนาไหนผมก็มิทราบ ถ้าผมเป็นคุณผมคงไม่แสดงวาจาแบบนี้แน่นอนอะ เพราะอย่างน้อยถ้าไม่มีคนตอบตรงคำถามก็ย้ำลงไปใหม่ว่ามีความจำเป็นที่จะต้อง เลือก 4 ตัวนี้เท่านั้น เหตุผลว่าอะไรก็ว่าไป แนะนำด้วย ขอกันดีๆ คนที่นี่ก็ยินดีช่วยสุดความรู้ที่มี

พี่ครับ ผมไม่เห็นด้วยกับคำพูดของพี่นะครับ... ผมว่าพี่พูดไม่ถูกนะ

ความเห็นของพี่น่ะมันผิดเลยหละนะ

ผิดนะที่ใช้ภาษาคนน่ะครับ

โพสเป็นภาษาคนที่มีความคิดความอ่านกันขนาดนี้ ควายจะไปเข้าใจได้ไงล่ะครับ...

มีเหตุผล 108 ยังไง โพสไปควายก็ไม่เข้าใจหรอกพี่... พี่ต้องใช้ภาษาควาย มันถึงจะเข้าใจ

สื่อสารกับควาย ต้องใช้ภาษาควายสิพี่ มาโพสภาษาคนแบบนี้ ควายจะเข้าใจได้ยังไง

ทีหลังจะโพสอะไร ดูนิดนึงนะครับ ว่า ควรโพสหรือไม่ โพสให้ถูกด้วยว่าต้องเป็นภาษาคน หรือ ภาษาควาย

ปล. ขำขำ นะครับ อย่าซีเรียสนะครับพี่

ถึง จขกท.

มอ มอ ข้อ 4 จ๊ะ

เข้าใจมะ ภาษาควาย น่ะ

คว๊าย ควาย...

Comment

ให้เลือก แค่นี้ก็พอครับ
                    8600GT
                    9500GT
                    HD3650
                    HD4650

Comment

เดือดทุกกระทู้เลยครับท่าน จขกท.

Comment

55555+

อยากได้อะไรซื้อไปเลยมาตั้งกะทู้ถามทําไม

Comment

Originally posted by Andriod View Post
                          XFX GeforceIV MX400 1850.- JEDI

Voodoo 12mbPCI 1770.- JEDI
                          Voodoo 12mbPCI 1770 +1 แรงโคตร ย้ายบ้าน หายเลย เสียดาย

Comment

เข้ามาฮาต่อ 55555

Comment

สงสัยว่าแถวบ้านมีขายแค่ 4 รุ่นนี้รึเปล่้าครับ = =a

Comment

Originally posted by kang2005 View Post
                                ให้เลือก แค่นี้ก็พอครับ
                                8600GT
                                9500GT
                                HD3650
                                HD4650
                                ถ้าใช้การ์ดต่ำกว่าด้านบนนี้ เล่นออนบอร์ดดีกว่า
                                ออนไลน์ได้หมดอยู่แล้ว
                                ใส่ร้านเกมส์เอา 8600GT มือ2 ดิ ช่วงนี้ปล่อยเยอะ

Comment

Working...
                                X