Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis ตัวนี้ตัวอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis ตัวนี้ตัวอะไรครับ

ด่านที่เรา หนีออกจากฐาน แล้วไปที่ สุสานแห่งหนึ่งจู่ๆๆก็มี เหมือน พวกนักรบใส่ชุดนาโนมาโจมตีเรา แข็งแกร่ง มาก
    อยากทราบว่ามันคือตัวอะไรอยู่ฝ่ายไหน เกาหลีเหนือเปล่า

ใช่แล้วครับมันจับตัวเพื่อนเราไปแล้วดัดแปลง ก๊อบปี้ชุดเพื่อนเราครับ

Comment

เจ๋ง เจอแบบนี่เยอะๆๆหน่อยจะมันมากเบื่อพวก ทหารเกาหลีธรรมดาๆๆ

สงเคราะห์มันหน่อย 555+

Comment

เอ่อคือตอนหลังๆนี่มันถือปืนGettingนะครับคือแบบว่า
        ถ้าเล่นแบบระดับความยาก3(จำชื่อไม่ได้)มันยิงเราแปปเดียวตายเลยครับแถมมันมากันที2-3ตัว+
        แล้วถ้าไปใกล้ๆมันเอาปืนฟาดทีเดียวตายเลยนะครับผมว่ามันเก่งมากๆเลย

Comment

แสบนักพวกนี้ หายตัวได้อีก

Comment

ชุดเกราะ Made in Korea กับ Made in U.S.A. มันคนละเกรดคับ พวกนี้ฆ่าง่ายมาก ยิงมันตอน Cloak จะตายง่ายสุด ไม่ก็ตอนที่ Maximun Strenght ก็ตายง่ายเหมือนกัน อย่าไปยิงตอนที่ Maximum Armor คับ เปลืองกระสุน ถ้าเล่นระดับ Delta อะนะ

Comment

อันนี้ไม่เท่าไร ด่านที่เป็นโรงงานก่อนเข้าเหมือง ยิงตายยากมากที่การเล่นระดับโหดสุด ไอ้พวกที่แบกปืนกลอ่ะ

Comment

Originally posted by thejetz View Post
                ใช่แล้วครับมันจับตัวเพื่อนเราไปแล้วดัดแปลง ก๊อบปี้ชุดเพื่อนเราครับ
                จับเพื่อนคนไหนไปอ่ะครับหวังว่าไม่ใช่ โพเฟตนะ

Comment

เป็นชุดnanoของเกาหลีที่พัฒนาcopyของUSAอะครับไม่ไช่ก๊อปปี้ของเพื่อนเรา
                  แล้วมันก้ยังไม่สมบูรณ์เท่าไหร่...เน่ากว่าของusaว่างั้นเถอะ
                  ปล.ชุดที่พวกเกาหลีไส่ที่จริงเป็นpototypeของUSAอะนะ...(ว่าไห้พวกนอแมดไช้
                  แต่เกิดมีการเปลี่ยนแปลงจากผู้สร้าง(crytek)...เลยเป็นของเกาหลี...และพวกนอแมดเลยได้ชุดไหม่..ดูจากSSแรกๆพอตฟรีตก็ไส่ชุดแบบของเกาหลีอยู่ครับ...)

Comment

ชุดของเก๊ Made in North Korea ครับ

Comment

ลองเล่น delta ดูครับ มันกว่า hard มาก
                      เล่น warhead ยังท่าน napart โหดกว่าอีก เจอนาโนเยอะมาก

Comment

มัน nano suit ของจีนแดงครับ ซื้อได้ตามคลองถม หรือชายแดนแม่สาย

Comment

Originally posted by tifa11 View Post
                          มัน nano suit ของจีนแดงครับ ซื้อได้ตามคลองถม หรือชายแดนแม่สาย
                          ฝากซื้อชุดหนึ่งจิ...ไว้สยบผู้บัญชาการที่บ้าน

Comment

เล่นภาคwarheadยังครับ มันส์กว่าเยอะ

Comment

เด๋วเล่นภาคแรกให้จบก่อนอ่ะครับ

Comment

Working...
                              X