Announcement

Collapse
No announcement yet.

GF9200M gs เข้าข่าย heat cycle ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Beaver_XT View Post
    ถ้าอยากรู้ว่ามันจะตายไหม ลองเอามาเล่นเกม24ชั่วโมงติดสักสัปดาห์โดยไม่เอาอะไรรองข้างใต้เดี๋ยวก็รู้กันครับ
    จะเล่นโน้คบุคต้องเอาอะไรรองด้วยเหรอ ผมไม่รู้เลย จริงปะครับเนี่ย

เอาอะไรรองอะครับบอกหน่อย

Comment

Originally posted by wt25044 View Post
      จะเล่นโน้คบุคต้องเอาอะไรรองด้วยเหรอ ผมไม่รู้เลย จริงปะครับเนี่ย

เอาอะไรรองอะครับบอกหน่อย
      คือ มันมีอุปกรณ์ที่ช่วยระบายความร้อน notebook อ่ะครับ นำมารองใต้เครื่องเพื่อช่วยลดความร้อนครับ

Comment

ผมว่ามันน่าจะแก้ไขกันไปแล้วนะ ทำไมมันดูน่ากลัวจังเหมือนหลอกหลอนชาวไทยกันไปเรื่อย ฮีทททท ไซซซ เคิลลลลล

Comment

Working...
        X