Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้า....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้า....

ถ้า ซื้อ phenom x 4 9550 + Hd 4890 ram 4 g bus 800 จะเล่น gta ปรับสุด ลื่นมั้ยคับ

ตั้งแต่GTA4ออกมาผมยังไม่เห็นตัวไหนลื่นเลยแบบเฟรมเลต45+ตลอดน่ะครับ
    เพราะถ้าปรับView distance อะไรอีกมากมายนี่ไม่ไหวเลยครับ มัน สุโค่ยแห่งการกินทรัพยากรณ์เครื่องมาก

Comment

จากเครื่องเพื่อนผมนะครับ....

i7 920,rampage II,DDR3 3 GB,4870x2,Intel SSD 80 GB *2 raid 0

Average Fps 48 ยังไม่ถึง 50 เลยครับ 555+

เกมมันพอร์ตมาได้เห่ยจริงๆนะนี่

Comment

ไม่ลื่นฟันธง

Comment

สุโค่ย จิง ๆ สรุป ถ้าอยากเล่นคงต้องซื้อ xbox360+lcd ยังคุ้มกว่าแยะ

Comment

ไม่ลื่นครับ ถ้าปรับสุดนะ อิอิ

Comment

ลื่นครับ

Comment

เด๋ว ลื่น เด๋ว ไม่ลื่น เอ๊ะ ยังไง - -*

Comment

ลื่นไม่ลื่นมันวัดกันไม่ได้นอกจากไปซื้อมาลองเองหล่ะครับ

Comment

ในราคาเดียวกันแนะนำให้ไปหาXbox360 + LCD TVตัวเป้งๆมาเล่นครับ

Comment

GTA4 เกมส์กินสเปคเวอร์ประจำปี แต่ก็เล่น เอิ๊ก ๆ

Comment

Working...
                      X