Announcement

Collapse
No announcement yet.

กำลังฟังเพลงแล้วก็มี Error ขึ้นมาช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กำลังฟังเพลงแล้วก็มี Error ขึ้นมาช่วยหน่อยครับ

กำลังฟังโดยใช้ Foobar + ASIO4ALL แล้วมันก็เด้ง pop up ขึ้นมาแบบนี้ครับ

มันเป็นแค่บางเพลงครับ

ไปย้ายที่อยู่ของเพลง รึเปล่าครับ

Comment

ไม่ได้ย้ายครับ

เปิด Foobar ขึ้นมาแล้วก็ add เพลงเข้าไปละเปิดเล่นปกติครับ

มันก็ขึ้นมาแบบนี้อะ

Comment

assign เอาท์พุตของ asio รึยังน่ะครับ
        Attached Files

Comment

แอดแล้วครับ

มันขึ้น error นี้มาแค่บางเพลง

บางเพลงก็เล่นไปได้ 75% ละก็เด้ง error

หรือว่ามีปัญหาที่ไฟล์เพลงหรอครับ

Comment

น่าจะไฟล์เพลงนะครับ เพราะถ้ามีปัญหาที่ ASIO น่าจะเล่นเพลงไม่ได้เลยครับ แต่นี้เล่นได้บางเพลง ลองหาไฟล์เพลงมาใหม่ครับ

Comment

asio ผมเล่นได้ แต่ทำไมมันเพลงมันกระตุกอ่ะคับ..เซ็ตตามท่านเรือแล้ว...

Comment

เพลงนั้นเป็น mono

Comment

อ่อเป็นเช่นนี้เองขอบคุณครับ

Comment

Working...
                  X