Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัพเดท FireFox เป็น 3.0.9 แล้วมีปัญหาคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัพเดท FireFox เป็น 3.0.9 แล้วมีปัญหาคับ

ผมอัพเดท FF เป็น 3.0.9 แล้วตัวหนังสือภาษาไทยของบอร์ดนี้มันเปลี่ยนไปอะคับ

นี่รูปคับ

ผมลอง install ตัวก่อนแล้ว 3.0.8 ก็ยังไม่หาย ผมลองเปลี่ยน Encoding ของภาษาไทยทั้ง 3 ตัวแล้วก็ยังไม่ได้

มีใครแก้ได้มะคับ เป็นที่บอร์ดนี้ที่เดียวด้วย

3.0.9 ออกมาแล้วเหรอนี่

Comment

ของผมปกติดีนะครับ 3.0.9 เหมือนกัน^^

Comment

ออกแล้วครับ แต่คงไม่โลด

Comment

เอ๋ !! ผมก็ปกตินะ เป็นที่ Theme หรือเปล่าครับ

Comment

ผมไม่ทันได้กดไรมันอัพเดตเองเลย อ่ะ - -*
            แต่ใช้ปกติดีนะ

Comment

ผมก็เพิ่ง up 3.0.9 เมื่อตอนค่ำๆนี่เองครับ
              ใช้งานกับ xp ได้ปกติเหมือน 3.0.8 ทุกอย่าง

ลองเข้าไปตรวจการตั้งค่า font ดูรึยังครับ

Comment

Originally posted by อั้ม View Post
                เอ๋ !! ผมก็ปกตินะ เป็นที่ Theme หรือเปล่าครับ
                เป็นไปได้ theme อาจจะไม่รองรับเวอร์ชั่น3.0.9รึเปล่า
                ลองเปลี่ยนกลับไปใช้หน้าตาเดิมๆสิครับ

Comment

ต้องไปปรับที่ ภาษานะครับ

Comment

แฮะๆ....3.0.0 อยู่เลย

Comment

อุ๊บ ใช้ ธีมเดียวกันเลย คิคิ

แต่ว่า ผมก็ใช้ 3.0.9 ก็ไม่มีปัญหา กับเกี่ยวฟ้อน นะ

แต่ว่ารู้สึกช้าลงอ่ะและก็ not respont บ่อยด้วยก็เลยเปลี่ยนดีกว่า

กะว่าจะไป .8 เหมือนเดิมแต่เห็น 3.1 เบต้าสามแล้วเลยลองดู

อืมโอเค ติดใจเลยแหล่ะโฮะๆ

Comment

ของผมพึ่งอัพเมื่อเช้านี้ ก็ปกติดีเหมือนกันครับ

Comment

ผมเคยเป็นลองเปลี่ยนแบบอักษรไปเรื่อยๆดูครับเดี๋ยวก็หาย สาเหตุเกิดจากเราลง fonts เพิ่มครับ
                          ของผมเปลี่ยนตามนี้ครับ

Comment

Working...
                          X