Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไครรู้วิธีใช้โปรแกรมลบเซ็นเซอร์บางคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไครรู้วิธีใช้โปรแกรมลบเซ็นเซอร์บางคับ

ไครรู้วิธีใช้โปรแกรมลบเซ็นเซอร์บางคับ Video Enhancer ช่วยน่อยคับ

เอาไปทำไมครับอิ อิ อิ ทะลึ่ง อิ อิ

Comment

ถ้ามีตัวที่ใช่งานได้จิงๆ100% วงการ av คงล่มแน่ๆแล้วคับ

Comment

ลองมีสิ ชาวหนังชมพูคงยิ้มแก้มแทบแตก 555

เวลาผ่านไปแล้วเอาคืนมาไม่ใด้ นี่ก็เหมือนกัน

Comment

Video Enhancer เป็นโปรแกรมที่ปรับความหยาบของภาพให้เนียนขึ้นครับ

ผมก็ทดลองใช้มันมาตั้งแต่เมื่อวานก็ยังใช้ไม่ได้ ฮ่าฮ่ายังไงของสอบถามด้วยคนละกันนะครับ
          อ่ะลิงค์ไปโหลดโปรแกรม www.thedeemon.com

ใครใช้แล้วได้ผลเอามาบอกวิธีกันด้วยเน้อ

Comment

มันไม่ดีขึ้นหลอกครับ ผมยังเคยคิดจะลงเลย แต่มันเซ็นไว้ก็ดี อิอิ มิยาบิจะได้ไม่อาย

Comment

Originally posted by omegathai View Post
              มันไม่ดีขึ้นหลอกครับ ผมยังเคยคิดจะลงเลย แต่มันเซ็นไว้ก็ดี อิอิ มิยาบิจะได้ไม่อาย
              - -* เอ... คำว่า มันไม่ดีขึ้นหรอกครับ กับ ผมยังเคยคิดจะลง มันแย้งๆกันอยู่น้า
              สรุปท่านลองโปรแกรมมาแล้วแต่มันไม่ดีขึ้น เลยไม่คิดจะเอาลงเครื่องแบบนี้หรือเปล่าครับ

ยังไงช่วยแนะนำวิธีการใช้งานซักนิดจะได้ไหมครับ
              ผมลองใช้แล้วมันเด้ง error อะไรขึ้นมาก็ไม่รู้ ขอบคุณครับ ^^~

Comment

จินตนาการสำคัญกว่าโปรแกรม - อัลเบิร์ต ไอน์สไตน์(รึเปล่า)

Comment

ปิดไว้อ่ะ ดีแล้ว

เปิดมาอาจจะดำปึ๊ด เลยก็ได้

บางคนเล่น Censor แจ่มมาก

แล้วมาเล่น Uncensor ว่ะว่ะ ว้าว ดำปึ๊ดเลย

ดู Censor เดิมเดิม นะดีแล้ว

อิอิ

Comment

>.< คิดไปถึงไหนกันครับเนี้ย อุอุ
                    แค่อยากเอามาดู VCD ภาพยนต์ไทยที่มันโดนเซนเซอร์ตอนสูบบุหรี่ หรือเอาปืนจ่อหัวเท่านั้นเองครับ
                    เพราะมีเซนเซอร์อยู่มันเสียอารมณ์จ้า ดูไม่สนุก

ป.ล. ถ้าเป็นหนังชมพู หาแบบที่ไม่มีเซนเซอร์ไปเลยไม่ดีกว่าเหรอครับ - -" ( เพราะผมโหลดแต่ Uncen 55+ )

Comment

Originally posted by Open View Post
                      >.< คิดไปถึงไหนกันครับเนี้ย อุอุ
                      แค่อยากเอามาดู VCD ภาพยนต์ไทยที่มันโดนเซนเซอร์ตอนสูบบุหรี่ หรือเอาปืนจ่อหัวเท่านั้นเองครับ
                      เพราะมีเซนเซอร์อยู่มันเสียอารมณ์จ้า ดูไม่สนุก

ป.ล. ถ้าเป็นหนังชมพู หาแบบที่ไม่มีเซนเซอร์ไปเลยไม่ดีกว่าเหรอครับ - -" ( เพราะผมโหลดแต่ Uncen 55+ )
                      ยิ่งเรื่อง SAW นี่ไม่ต้องพูดถึง ภาคหลังๆนี่ ดูแล้วแบบว่า

Comment

มันเข้ารหัสรวมกันมาเเล้ว
                        ไม่มีทางได้หรอกครับ
                        โปรเเกรมหลอกเด็ก

นอกจากมาจากต้นฉบับเเล้วมาลบ

Comment

ลบไม่ได้ครับไอ video enchan อะไรนั่นอะผมใช้มานานละลบไม่เคยออก นานก็นาน เสียเวลาอีกตะหาก - -

Comment

จขกท

เต้าจะเอาไปลบเซ็นเหล้า

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
                              มันเข้ารหัสรวมกันมาเเล้ว
                              ไม่มีทางได้หรอกครับ
                              โปรเเกรมหลอกเด็ก

นอกจากมาจากต้นฉบับเเล้วมาลบ
                              ตามนี้ครับ ต้นฉบับของแท้มาลบ พวกโปรแกรมต่างๆช่วยไม่ได้หรอกครับ

Comment

Working...
                              X