Announcement

Collapse
No announcement yet.

โมติดตัววัดอุณหภูมิสไตล์เรสซิ่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จะฝากซื้อป่ะ พอดีจะไปแรด แถวบ้านหม้อพอดี

Comment

ไปแรดด้วยคน

Comment

ไอดีเดียดี แต่มีภรรยาดุ ใช่ป่าวครับ คุณบอย ^^

Comment

Originally posted by sophon View Post
          ดันๆๆๆแจ่มๆที่หลังทำไมล์วัดความเร็วมาให้ดูด้วยนะว่า แรงถึง 200+ หรือป่าวๆเหอๆๆ
          ....400+ เรท่าน Busนะ แหะ แหะ
          Originally posted by banxz View Post
          ว้าย
          ...อ้าว
          Originally posted by OoKengZaoO View Post
          จะฝากซื้อป่ะ พอดีจะไปแรด แถวบ้านหม้อพอดี
          ใครอยู่ ตจว. อยากได้เชิญเรครับ ฝากท่านOoKengZaoO สอยได้ส่งฟรี แหะ แหะ ล้อเล่ง
          Originally posted by palm2499 View Post
          ไปแรดด้วยคน
          .....น๊าน
          Originally posted by GODFATHER. View Post
          ไอดีเดียดี แต่มีภรรยาดุ ใช่ป่าวครับ คุณบอย ^^
          หน้าร้อนนี้พาไปฉีดยาแล้วท่าน หุ หุ ว่างก็ไปทักทายได้เชื่องกับทุกคนยกเว้นผม 555+ http://aeazila.hi5.com

Comment

เท่ชะมัดเลยครับ

Comment

แล้วมันเข็มมันวิ่งมั้ยอ่ะท่าน

Comment

Originally posted by Phuri View Post
                เท่ชะมัดเลยครับ

Originally posted by monkeypond View Post
                แล้วมันเข็มมันวิ่งมั้ยอ่ะท่าน
                ก็ขึ้นลงตามอุนหภูมิครับ...แต่คงไม่วิ่งขึ้นลงปรู๊ดปร๊าด แหะ แหะ เข็มวิ่งขึ้นมากๆหัวใจจะวาย

Comment

สวยจัง แต่ขายไปแล้ว อิอิ

Comment

ใช้กระถงต้นไม้ เหรอนิ ไอเดียล่ำจริงๆ

Comment

เจ๋งดีคับ
                      แล้วตอนต่อสายไฟเกจ์ กับ สายพิน ต้องต่อสีไหนกับสีไหนอ่ะ (ไม่รู้จริงๆ คับ...รบกวนด้วย)

Comment

ชมการต่อแบบกูรูได้ที่นี่ครับ หุ หุ
                        http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=425916

Comment

นอนดึกหรือยังไม่ได้นอนครับ

Comment

Originally posted by GODFATHER. View Post
                            นอนดึกหรือยังไม่ได้นอนครับ
                            อ้าว...แหะ แหะ ยังม่ายได้นอนเรท่าน ผมคนกลางคืนนอนเช้า คิดแผนโมเคสใหม่อีกรอบ ไหนๆก็ทำแร้ ทำฝาหน้าไปด้วยก่า ยังเขียนแบบไม่เสร็จเร หาวๆ

Comment

ว่าจะโมประมาณเนี้ย ด้วยแผ่นอะครีลิคทั้งหมด....นั่งตัดกันยาวเร กลายเป็นโปรเจ็คไปซะแร้ กลุ้ม...

Comment

Originally posted by boyd_747 View Post
                                ชมการต่อแบบกูรูได้ที่นี่ครับ หุ หุ
                                http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=425916
                                ขอบคุณค้าบ

Comment

Working...
                                X