Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปกผมเล่น GTA IV กับ godfather 2 ลื่นหัวแตกได้ป่าวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปกผมเล่น GTA IV กับ godfather 2 ลื่นหัวแตกได้ป่าวคับ

อย่างว่าและคับเล่นได้อ่ะป่าว

RAM Kington 2 GB

VGA XFX GF 9800GTX+ 512 MB

CPU Intel® Core™2 Duo Processor 2.5 GHz

HDD 500 GB 8 ลูก (ชอบโหลด)

ถ้าเล่นไม่ได้ยังไงผมมีงบอีก 8000 ช่วยแนะนำหน่อยครับ

ไม่ต้องภาพสวยก็ได้น่ะครับขอให้เล่นลื่นๆพอ Low หรือ Mindime เล่นได้ป่าวครับ
    Last edited by lookkrit; 23 Apr 2009, 07:04:16.

มี 8000 เอาไปเปลี่ยน CPU เป็นแบบ 4 CORE เพิ่มแรมเป็น 4GB ไปเลย

Comment

HDD 8 ลูก -*-+ เก็บอะไรไว้นั้น อ่า า

Comment

ถ้าอยาดเล่นลื่นๆเปลี่ยนซีพียูเป็น Q9xxx เลยครับ

Comment

เล่นได้สบายๆ

อัด CPU ให้เกิน 3 GHz ก็ok ละ

Comment

จขกท. เห็น sig ผมมั้ยคร๊าบ

ของผมเล่น Godfather II สบายแฮ เลยคับ
            ไม่มีอาการกระตุก สะดุด ปรับสุด ๆ ได้หมดทุกอย่างเลยคับผม

อีกอย่างเล่นจบไปแล้วด้วย Godfather II อิอิ

มี8000 อัพ cpu เป็น 3ghz ก็ดี น่ะครับ หรือ เพิ่มเงินสอย 4หัว ไปเล่น GTA IV จะแหล่มกว่า

Comment

สบายๆงับ แต่ HDD เยอะขนาดนั้น PSU เอาอยู่แน่หรอ

Comment

เล่นได้สบาย สะกดคำว่าสะดุดไม่เป็นครับ สเปกนี้ เพราะ ของผม

Phnom X4 2.9 9800 GT 512 ก็ยังลื่นไม่มีสะดุดเลยครับ

ตำรวจออกมาทั้งกรม ยังไม่สะดุดเลยครับ นอนกองกันเป็นภูเขา ไม่มีสะดุดหรือค้างครับ

9800 GTX+ แบบนี้ไม่มีปัญหาแน่นอน

Comment

Working...
                X