Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามด่วนครับ การ์ดจอ 60-85 องศา ปกติไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามด่วนครับ การ์ดจอ 60-85 องศา ปกติไหมครับ

Galaxy GTS250 1Gb (9800 GTX+ นั่นเอง)

เปิดไว้ธรรมดายังไม่เข้าโปรแกรม 60 องศา ร้อนไปไหมครับ

ถ้าเล่นเกมส์ พุ่งไป 80-85 องศา เลยทีเดียว

รบกวนท่านผู้รู้แนะนำทีครับ ทำไมมันร้อน แบบนี้ ยังไม่ได้โอเวอร์คล๊อกเลยครับ

ร้อนครับ!! ควรปรับรอบพัดลมเลยครับ

Comment

เฉยๆครับ ผม idle 60-65 full 80 +

Comment

ร้อนกว่าของผมอีกคร๊าบ
        คอมผมเปิดฝาข้าง อยู่ในที่โล่ง ไม่มีแอร์

ธรรมดา 45-50

เปิดโปรแกรม ยังวิ่งไม่ถึง 60 เรย

Comment

มันเป็นกับรุ่น มันรึป่าวครับ

เห็นกระทู้ที่ผ่านมา ความร้อนก็เท่ากับผม และ ยังบอกอีกว่า ไอ้กรอบน้ำเงินรุ่นนี้มันร้อน

ช่วยชี้แนะหน่อยครับ เพราะกำลังจะเอาไปเปลี่ยน ......

Comment

ผมไม่รู้ว่าที่ห่วงเรื่องความร้อนนี่มันยังงัยนะครับ เเต่ก็อยากรู้ว่าการ์ดจอมันทนใด้ประมาณไหน เห็นห่วงกันจัง ผมว่าเค้าออกเเบบมาให้มันทนใด้อยู่เเล้วครับ

Comment

ยีห้อ สังกะสี ร้อนแบบนี้ปรกติ จากคนใช้ Galaxy 9800 GTX+ งับ

Comment

โอเคครับผม.....ขอบคุณ พี่ๆทุกกระทู้

โดยเฉพาะกระทู้สุดท้าย เป็นคำตอบที่ จบเลยครับ.....ขอบคุณมากๆ

Comment

Working...
                X