Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเคยใช้ ATOM Board + Desktop iON มั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเคยใช้ ATOM Board + Desktop iON มั้ย

อยากถามว่า Supply ของ Desktop iON มันกี่วัตครับ

ดันไปครับ ผมก็อยากรู้เหมือนกัน กำลังเก็บข้อมูล

Comment

ผมใช้ case ตัว 1002 อยู่ครับ adaptor จ่ายไฟได้ประมาณ 60W เท่านั้นครับหมายความว่าใช้ได้กับ atom เท่านั้น
      ส่วนรุ่นที่เป็นทรงลูกเต๋าโทรไปถามศูนย์มา จ่ายไฟได้ 450W ไม่เต็มนะครับ

Comment

Originally posted by fujiwaracoe View Post
        ผมใช้ case ตัว 1002 อยู่ครับ adaptor จ่ายไฟได้ประมาณ 60W เท่านั้นครับหมายความว่าใช้ได้กับ atom เท่านั้น
        ส่วนรุ่นที่เป็นทรงลูกเต๋าโทรไปถามศูนย์มา จ่ายไฟได้ 450W ไม่เต็มนะครับ
        ขอบคุณครับ งั้นแสดงว่าเป็น psu ทั่วไป ผมเห็นเศสแล้ว นึกว่ามันจะเป็น psu ตัวเล็กซะอีก

Comment

ถ้าตัวที่เป็นตัวเล็กสีดำน่ะครับ ผมได้ซื้อมาตอนงานคอมมาร์ท มันเป็นซับพลายตัวเล็กน่ะครับ แต่ผมจำไม่ได้ว่ากี่W แต่ไม่น่าจะ450น่ะครับเล็กกว่า PSU พีซีทั่วไปน่ะครับ

Comment

Originally posted by Okami View Post
            ถ้าตัวที่เป็นตัวเล็กสีดำน่ะครับ ผมได้ซื้อมาตอนงานคอมมาร์ท มันเป็นซับพลายตัวเล็กน่ะครับ แต่ผมจำไม่ได้ว่ากี่W แต่ไม่น่าจะ450น่ะครับเล็กกว่า PSU พีซีทั่วไปน่ะครับ
            กำ เล็กซะงั้น แต่ก็ขอบคุณครับ

Comment

มันซื้อที่ไหนได้บ้างอ่ะครับ กำลังอยากได้พอดีเลย

Comment

แบบนี้รึเปล่าครับ
                http://advice.computerok.co.th/~advi...ode=0000005836
                Last edited by ton_tpd; 5 Jun 2010, 16:24:14.

Comment

Working...
                X