Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>ชุด i7 หรือ PHMII945<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• >>>ชุด i7 หรือ PHMII945<<<

อัพเดท คำถามใหม่แล้วนะครับ

อยากถามครับ จะเอาชุด ชุด i7 หรือ PHMII945 (รอๆๆ สิ้นปี)

แบ่งเป็น3คำถามนะครับ
    1.รอ ดีไหม <<<ตกลงไม่รอครับ
    2.ถ้าไม่รอเอาชุด i7 หรือ AMD ดีครับ <<< เลือก i7
    3.ถ้าเลือก i7 m/b ของอะไรดีคับ ใช้ OC นะครับ

ใช้งาน graphic ส่วนใหญ่ PS AI DREAM FLASH

งบ 45000 ไม่รวมจอครับ VGA ขอ เขียวนะคัรบแดงจะมีปัญหากับเกมออนไลน์ (CABAL)

ลองจัดเองครับ จุดไข่ปลายังไม่ได้ตัดสินใจ

CORE i7 920
    DFI LP UT X58-T3eH6
    ASUS ENGTX275
    Ram.................
    DVD.................
    CASE................
    PSU TT 750W

จอมีแล้วครับ
    Last edited by Petersham; 23 Apr 2009, 13:52:04.

ไว้ทำงาน เล่น I7 ไปเลยท่าน

Comment

i7 เป็นคำตอบสุดท้าย

Comment

รอท่านอื่นครับ

Comment

ยัง ไง ยัง ไง ก็ i7

Comment

ตังมีก็จัดปายยย

Comment

ถ้ามีเงินพร้อมซื้อ MB ตัวละ 10000 ไม่ต้องรังเรแล้วครับ i7 ไปเลย

Comment

ขอบคุณครับ ทุกความคิดเห็น *0*

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                  ถ้ามีเงินพร้อมซื้อ MB ตัวละ 10000 ไม่ต้องรังเรแล้วครับ i7 ไปเลย
                  เมนบอร์ดมันตัวนึง แลกกะคอมบ้านผมได้เลยนะเนี้ย ก๊องแก๊ง จริงๆ

Comment

Working...
                  X