Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมหน่อยครับ!!!!ผมไหว้ล่ะ โน็ตบุ๊คผมเป็นอะไรก็ไม่รู้อ่ะครับ !!!!!~

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

นั่นไงผมว่าแล้ว นี่แหละคับปัญหา ตัวเดิมเป็นวินโดว์ไรหรอ viataป่ะ หรือxp ผมว่าลงวินโดว์ตัวที่เขาลงมาให้ตอนแรกชัวร์ก่าน๊ะ แต่ผมแนะนำxpดีก่าน๊ะ แต่ถ้าไม่ครบอีกผมว่าคุณคงจะต้องหิ้วไปร้านแล้วแหละ55555 ลองดูใหม่ครับเป็นกำลังใจให้คับ
    Last edited by rattanapon; 24 Apr 2009, 15:29:03.

Comment

โอ้ windows7 มันมีตัวอัพเดรต driver มาให้อ่ะครับ กำลังลองโลหดอยู่ครับ

Comment

ขอให้ใช้ได้ละกันคับ เออเป็นไงบ้างลงแล้วดีป่ะwindows7 ไม่เคยลอง

Comment

Originally posted by rattanapon View Post
          ขอให้ใช้ได้ละกันคับ เออเป็นไงบ้างลงแล้วดีป่ะwindows7 ไม่เคยลอง
          ก็ดีครับ ลูกเล่นเยอะดีครับเครื่องก็ไม่อืดมากครับ เรื่องความสวยยกให้เลยครับ ส่วนข้อเสียยังไม่รู้ครับ .......

Comment

Originally posted by Rubbish View Post
            ว่าแต่ซื้อมาเค้าไม่ให้หรอ แผ่น Driver - -*
            ถ้าเป็นของ HP ไม่มีหรอกคับแผ่น Driver อะ ต้องโหลดอย่างเดียวเท่านั้น ไม่ว่าจะเป็น Notebook รึ เครื่อง PC ถ้ามีข้อสงสัยอะไรเพิ่มเติมก็นี่เลยคับ 0-2353-9000 HP Service Center ผมโทรคุยจนเจ้าหน้าที่เค้าจะเบื่อผมอยู่แล้ว ^ ^

เจอ มา เยอะ เจ็บ มา เยอะ ทำ มา แล้ว

Comment

ใช้แล้วจะติดใจ อิอิ win 7

Comment

เทียบกับvistaหล่ะ อันไหนดีก่ากัน เห็นเขาบอกว่าseven แล้วตกลงพี่ลงได้ครบยังไดร์เวอร์อ่ะ

Comment

ของเพื่อนผม Acer นะ เห็นแถมมาแผ่นเดียว คือ Driver รวมอยู่ในแผ่นครับ หาเจอทุกตัวเลย แจ่มๆๆ

ผมว่าจะซื้อโตชิบ้า ไม่รู้มันแถม CD-Driver หรือเปล่า ขี้เกียจโหลด เหมือน กัน หึหึ

Comment

win 7 แน่นอนกว่า vista ครับ มากๆ
                    แต่บัคยังเยอะอยู่

Comment

Working...
                    X