Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมassasin creedกับ shellshock2 นี่สนุกไหมเอ่ยรวมถึงวิธีการเล่นยากไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Assassin's Creed แจ่มครับเล่นให้ได้
    Shellshock ไม่เคยเล่น

Comment

shellshock2 น่าผิดหวังอย่างแรงครับ ไม่ต้องไปสนใจมัน
      ส่วน assassin's creed น่าเล่นกว่าครับ ^^

Comment

Originally posted by tre3000 View Post
        ลองเล่นassasinและ ภาพสวยดี แต่ตัวเราสู้ทหารไม่ได้เหรอช่วงแรกๆ ทำไมโดนมันฟันข้างเดียวอะงง
        เกมส์นี้ไม่ใช่แนวบู๊คับ เวลาสู้กับทหารต้องชั้นเชิงนิดนึง ยังไม่คล่องลองไปฝึกที่ลานประลองหน้าปราสาทเราก่อนก็ได้

Comment

AC น่าผิดหวัง ตรงที่ ฉากพูดข้ามไม่ได้ และ ภารกิจหาข่าว ซํ้าๆซากๆ

ที่สำคัญ พระเอกว่ายนํ้าไม่เป็น...

Comment

^
            ^
            เอาน่ะ ภาคสองว่ายน้ำเป็นละ
            บินได้ด้วย (มั้ง)

Comment

As Creed สนุกมากๆครับ สกออยุที่ประมาณ8.7-9 เลยทีเดียว
              Shellshock 2 อย่าเล่น สกอร์ต่ำมาก Gamespot ign pcgamer ไม่มีเวปไหนให้สูงกว่า 5/10

Comment

Assassin 'S Creed ก็ดี เนื้อเรื่องดี ติดตรงที่ถารกิจซ้ำซากจำเจ ไม่มีซับ
                ฉากจบอาจจะดูสั่วๆไปหน่อยสำหรับคอแอ้กชั่นไม่คิดมาก แต่ผมว่าชอบนะแบบว่าฮากจบแบบนี้มันทิ้งอะไรให้เราได้คิดดี
                เหมือนกับเคารพคนเล่น รอภาคสองต่อ

ส่วน Shellshock 2 ผมก็เกลียดสงครามเวียดนามเข้าไส้ภาพไม่สวยไม่ว่า แต่เกมห่วยนี้ลาขาดกันเลย

Comment

Working...
                X