Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับ CPU AMD Third Generation Opteron 8389

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับ CPU AMD Third Generation Opteron 8389

ถามหน่อยครับ CPU AMD Third Generation Opteron 8389 มันใช้สำหรับ บอร์ดอะไร อ่ะครับ ไม่รู้เรื่องเลยอ่ะ
    แต่ตัว CPU ท่าทางจะแรงเลย อิอิ
    Attached Files

LGA1207
    เครื่อง Server

Comment

ราคาก็แรงครับตัวละ 9หมื่นแน่ะ ใช้กับพวกเซิร์ฟเวอร์ หรือ เวิร์กสเตชั่น

อ้อ..ตระกูลนี้ไม่มีขานะจ๊ะ ฮ่าๆๆ

Comment

ช่าย ๆ ไม่มีขา ขาอยู่ที่ซ็อกเก็ตแทน อุอุ

Comment

Originally posted by Zepherous View Post
          LGA1207
          เครื่อง Server
          อืม เห็น CPU สวยดี เหมือนมีสองเครื่องอยู่ในรถคันเดียวกานเลย

Originally posted by _d View Post
          ราคาก็แรงครับตัวละ 9หมื่นแน่ะ ใช้กับพวกเซิร์ฟเวอร์ หรือ เวิร์กสเตชั่น
          อ้อ..ตระกูลนี้ไม่มีขานะจ๊ะ ฮ่าๆๆ
          9 หมื่น ไปดาวน์ กระบะ ขับดีกว่า อิอิ

Originally posted by w_thework View Post
          ช่าย ๆ ไม่มีขา ขาอยู่ที่ซ็อกเก็ตแทน อุอุ
          อืมดี น่ะ ขาจะได้ไม่หักง่ายๆ แต่แรงโครตๆๆ
          Last edited by xbird66; 26 Apr 2009, 17:40:22.

Comment

อยากได้

Comment

Working...
            X