Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800gtx+ SLI GTS250 ได้ปะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9800gtx+ SLI GTS250 ได้ปะครับ

ตามหัวข้อเลยครับ คืออยากทราบว่ามัน SLI กันได้รึเปล่านะครับ
    มันเป็นแฟดกัน แต่มันใช้คนละรหัสกันอะครับ

อืมม ไม่รู้อ่ะ แต่ขายตัวเก่าซื้อตัวใหม่ดีกว่า

Comment

ปกติแล้วมันต้องรุ่นเดียวกันนะถึงจะ SLI กันได้ ถึงมันจะชิปเดียวกันอยู่ก็เถอะแต่คนล่ะชื่อ ตัวการ์ดก็ต่างกันอยู่นิดๆ
      ถึงจะ Flash Bios ก็ยังไม่แน่ใจเลยว่าจะได้ไหม

Comment

อยากรู้จังอ่ะคับว่า GTS250 ตัวนี้เเรงป่าวคับ หรือมีตัวอื่นที่ดีกว่าเเรคาเท่าๆกันอ่ะคับ ช่วยเเนะนำหน่อยคับผู้รู้ทั้งหลาย กำลังจะถอยการ์ดจอใหม่อ่ะคับ

ปล.ตั้งกระทู้ไหม่ไม่ได้ง่ะ ฝากถามเลยละกัน
        น้องใหม่อ่ะคับเพิ่งสมัครตอนเช้าเลยไม่เป็นอะไรกะเขาเลย- -

Comment

เเรงเหลือเฟือใช้อยู่กะจะขายลดสเป็คเหมือนกันครับ

Comment

- -

Comment

ขายเท่าไหร่หรอคับ สภาพดีรึป่าวคับ

Comment

ได้ครับ แต่เมม ต้องเท่ากันครับ

Comment

Working...
                X