Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้รู้เกี่ยวกับ Pentium D

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผู้รู้เกี่ยวกับ Pentium D

สมมุติว่า Pentium D 3.00 Ghz ไอ้3.00นี่มันเป็น ความเร็วของ2 core รวมกัน หรือคอร์เดียว
    ใครรู้บอกหน่อยครับ

Originally posted by porkaew03 View Post
    สมมุติว่า Pentium D 3.00 Ghz ไอ้3.00นี่มันเป็น ความเร็วของ2 core รวมกัน หรือคอร์เดียว
    ใครรู้บอกหน่อยครับ

2 core แต่ละ core มีความเร็ว 3.0 Ghz เท่ากัน

****ไม่ใช่ Core ละ 1.5 รมกันเป็น 3

หรือ Core ละ 3 รามกันเป็น6 นะ

Comment

Pentium D 3.00 Ghz

2 core คับ แต่ล่ะ core วิ่งที่ 3.00 Ghz

Comment

เพิ่งรู้นะนี่ครับ..ความรูครับ

Comment

Working...
        X