Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ MB ของ Gigibite

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ MB ของ Gigibite

ยี่ห้อนี้ ตัวระดับ กลาง จนถึง ตัว top ถ้าเทียบกะของ Asus แล้ว คุณภาพดีพอกันมะครับ

พอๆ กันครับ

Comment

ถ้ารุ่นเก่าๆห่วยครับ รุ่นใหม่ๆ เนี่ยนเลยอ่ะ

Comment

ระดับกลางยังน่าจะเล่น asus ครับ
        --------------------------
        แต่ถ้ารุ่นท๊อปสุด อ๊อปชั่นครบนั้น จะคุ่คี่สูสี กันครับ บางรุ่นอ๊อปชั้นตัว gigibyte มีเล่นเล่นมากกว่าอีกครับ ถ้าเทียบราคาต่อราคา

Comment

Gigibite มันโนเนมมากเลยนะนั่น(มียี่ห้อนี้ด้วยเหรอ) ไม่น่าเอามาเทียบกับ Asus

Comment

Working...
          X