Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยคะ Samsung T190 เนี่ยคะเป็นไงมั่งคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยคะ Samsung T190 เนี่ยคะเป็นไงมั่งคะ

พอดีเรื่องคอมก้ไม่ค่อยจะรู้เรื่องเท่าไหร่

Samsung T190 19" Widescreen LCD Monitor

เห้นสวยดี แหะๆ

กลัวเล่นเกมแล้วภาพจะบวมอะคะ

ปล. รบกวนพี่ๆช่วยแนะ จอ LCD ไม่ Y ดีไซด์สวยๆของ samsung หน่อยคะ
    Last edited by LOsTC4kez; 23 Apr 2009, 13:36:18.

ภาพบวมยังไงหรอครับ? ผมใช้อยู่ครับปกติดี ภาพสวย,คม สีสด(มากๆ) ลองแล้วจะรัก+หลง

Comment

Originally posted by deedocmtc View Post
      ภาพบวมยังไงหรอครับ? ผมใช้อยู่ครับปกติดี ภาพสวย,คม สีสด(มากๆ) ลองแล้วจะรัก+หลง

คือว่าเล่นเกมแล้วภาพ ยืดออกข้าง อะคะ

Comment

55555+ จอ Y ก็เป็นแบบนี้หละครับ ตัวนี้แจ่มเล้ว

Comment

มันไม่มีวิธีปรับหลอคะ มะให้ภาพมันยืดข้าง

Comment

ปรับได้ครับ ปรับให้ขนาดภาพในเกม ตรงกับจอของเราเท่านั้นเอง

Comment

Working...
            X