Announcement

Collapse
No announcement yet.

9600gt มันแรงกว่า sapphire 4670 ที่ผมใช้อยู่เหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9600gt มันแรงกว่า sapphire 4670 ที่ผมใช้อยู่เหรอครับ

อย่างอื่น 4670 สูงกว่าอีก จะแพ้ก็แค่จำนวนบิทเอง Stream Processors 320 แต่ของ 9600gt แค่ 64 เอง

โครงสร้างมันไม่เหมือนกันครับ เทียบตาม spec ไม่ได้

Comment

แรงกว่าคร๊าบ SP ทั้งสองค่ายมันคนละแบบเทียบกันไม่ได้ ของ ati 1 sp หลักมี 5 sp ย่อยครับ
      320 เขานับรวม sp ย่อย ๆ ด้วย

Comment

9600gt แรงกว่าครับ อิอิ

Comment

วัดกันที่ตัวการ์ดเพียว ๆ กะก็ 9600GT แรงกว่า 4670 ครับแต่ไม่มากจนแตกต่าง

Comment

อย่าไปคิดมากท่านซื้อมาแล้วใช้ใช้ไปเถอะ ทำไรไม่ได้แล้ว

Comment

9600GT แรงกว่า

Comment

Working...
              X